Jafo for presidency 2025


IKIRIRI

IKIRIRI

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2018
Messages
1,818
Likes
1,527
Points
280
IKIRIRI

IKIRIRI

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2018
1,818 1,527 280
Jamaa namkubali sana ametulia naamini atatufikisha mbali sana....
Km kweli anaandaliwa na iwe kweli...
Piga kazi jafo
 
Chupayamaji

Chupayamaji

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2017
Messages
1,674
Likes
2,026
Points
280
Chupayamaji

Chupayamaji

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2017
1,674 2,026 280
Hahahaaaa kwenye ubunge alitolewa jasho na KINGWENDU
 
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2016
Messages
2,292
Likes
2,484
Points
280
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2016
2,292 2,484 280
He deserves kwa sasa yeyote anayeweza kutofautisha shati na blauzi anaweza kuwa rais!
 
IKIRIRI

IKIRIRI

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2018
Messages
1,818
Likes
1,527
Points
280
IKIRIRI

IKIRIRI

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2018
1,818 1,527 280
For instance, Magufuli is not a presidential material. Sasa hapo utapima mwenyewe ili mtu uwe raisi unatakiwa uweje.
Jibu swali@ au nitajie nani ni presidential material
 
I

IGONDI

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2017
Messages
349
Likes
233
Points
60
I

IGONDI

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2017
349 233 60
Jamaa namkubali sana ametulia naamini atatufikisha mbali sana....
Km kweli anaandaliwa na iwe kweli...
Piga kazi jafo
Huyo kwao hakuna maendeleo bora wangemchagua Kingwendu.Halafu ana wake 4 jee huoni tatizo hilo?
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
11,906
Likes
10,298
Points
280
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
11,906 10,298 280
Promo wakati anastahili simjui na wala hanijui@ zaidi zaidi mi namuona kwenye TV tu..
Usikute wewe ndo mheshimiwa mwenyewe, upo kwenye vx ya wizara kiyoyozi cha ngùvu umetoka kula mchemşho wa samaki kìbua ukàjianzishia uzi
 
mulwanaka

mulwanaka

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
1,991
Likes
3,861
Points
280
Age
34
mulwanaka

mulwanaka

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
1,991 3,861 280
He is not a presidential material.. May be RC or DED
He is just" one eyed man among the blinds"..........anyway kila mtu anaweza kua raisi wa Tz hilo nilisha ligundua as long akitoka kwenye timu ya Yanga.
 

Forum statistics

Threads 1,251,218
Members 481,615
Posts 29,763,003