Iwapi report ya kuchunguza sababu za migomo ya wanafunzi wa vyuo vikuu?

Iwapi report ya kuchunguza sababu za migomo ya wanafunzi wa vyuo vikuu?

Rich Dad

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Posts
748
Reaction score
138
Jamani mwenye kujua kama ile tume iliyoundwa na Rais wa JMT tayari imeshatoa report yao kuhusu vyanzo vya migomo ya wanafunzi wa elimu ya juu. Niliona wametengeneza website ya kukusanyia maoni, ambayo hata mimi nilitoa mchango wangu. Lakini mpaka sasa sijui walipewa muda gani na je, muda waliopewa kama tayari umekwisha. Mwenye kufahamu tafadhali atujulishe.
 
Back
Top Bottom