ivi my lady afanyavyo ni sawa kweli?

Mpaka machozi yanamtoka........Kwi kwi kwi...Aisee kuna mambo humu..
 
my dia mangi amezoea kushika helaa sasa kashikwa u.... Kachanganyikiwa ! Chezeya watanga wewe!! Siku atazima nakwambia!


Umeona eeee ndio maana kesi za mauaji ya wachaga waliochanganyikiwa na penzi zinaongezeka! Wadada taratibu ukipata mpenzi wa kichaga mwendeshe kwa kasipidi kaduchuuuuuuuuu
 
mbona unaongea usilolijua mkuu unauhakika gani mi ni shoga embu jieshimuni@Billie
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…