Ivi kuna madhara gani kwa wanao nyonya uchi wa mwanamke /mwanaume

Mtetezi.com

JF-Expert Member
Oct 6, 2016
2,911
2,000
Madhara hupatikana endapo mmoja kati wanaoshiriki tendo hilo atakuwa na maambukizi ya magonjwa ya ngono kama kaswende, gono, fungus, na aina kathalika za bakteria.
Ila kama wote mpo salama hamna shida mara nyingi inashauriwa kutofanya hivyo mana wengi wetu sio waaminifu hivyo si madhara tu kwa kunyonya but hata kufanya ngono isiyo salama ni hatari kwa afya yako.
 

mensaah

JF-Expert Member
Sep 12, 2016
984
1,000
Madhara hupatikana endapo mmoja kati wanaoshiriki tendo hilo atakuwa na maambukizi ya magonjwa ya ngono kama kaswende, gono, fungus, na aina kathalika za bakteria.
Ila kama wote mpo salama hamna shida mara nyingi inashauriwa kutofanya hivyo mana wengi wetu sio waaminifu hivyo si madhara tu kwa kunyonya but hata kufanya ngono isiyo salama ni hatari kwa afya yako.
Ulichosema ni sahihi 100% mkuu, haishauriwi kitaalam kunyonya uke kutokana na uwepo wa millions of bacteria & other microorganisms ambao miongon mwao wanaweza wepo wenye madhara kiafya, hii inatokana na wanawake wengi kutokuwa waaminifu pia magonjwa mwengi ya zinaa kwa wanawake huwa hayaoneshi dalili mapema hivyo unaweza kuona hakuna tatizo ama harufu mbaya mwanzon ukajua hana shida ila baadae ukakupata ugonjwa
 

James alamba

JF-Expert Member
Dec 23, 2016
216
250
Madhara hupatikana endapo mmoja kati wanaoshiriki tendo hilo atakuwa na maambukizi ya magonjwa ya ngono kama kaswende, gono, fungus, na aina kathalika za bakteria.
Ila kama wote mpo salama hamna shida mara nyingi inashauriwa kutofanya hivyo mana wengi wetu sio waaminifu hivyo si madhara tu kwa kunyonya but hata kufanya ngono isiyo salama ni hatari kwa afya yako.
Asante
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom