Msukuma wa dar
JF-Expert Member
- Jul 14, 2016
- 1,160
- 1,204
Habari wana jamvia
Ni ivi wadau,nilikuwa kwenye mahusiano na kashemeji kenu, kazuri flani ivi miez kama7 ilopita na kweli kalinipenda sana.Mtoto aliamini kapata bwana mwema maishani ila ndugu yenu sikuwa ata na moja kichwani kumuhusu yeyee
Basi baada ya mda flani kupita,kijana wenu nikatamani kuwa na koloni jipya,kuhusu uyu sikujali,nkajitahidi kumtafutia visababu japo kwa asilimia kubwa alivimudu visa nilivyombabikizia nia na lengo ni yeye aniache mimi yani tubwagane
Basi baada ya visa vyote kugonga mwamba,nikamtolea uvivu kwa matusi na kejeli japo pia alivumilia,ikabidi nimsindkize na kafumanizi ka kimkakati yani ka kupanga
Basi aliumia sna na kweli tuliachana,nakumbuka maneno yake aloniambia kuwa Sito kuja kupata demu kama yeye,na zaidi tamkumbuka.Bas muhuni nikaona ni maneno ya mkosaji,KWENDRAAA
Wadau kuanzia pale,kupata koloni kwangu imekuwa tabu sana,yani paka nitumie nguvu nyingi kama kupromote siasa za upinzani kwenye uongozi wa Tulia
Ni mizinga mixer vibomu kama niko vitani yani,Mara nibaniwe papuchi na ela nmechunwa yani paka sielewi
Au ni laana wajameni,au mrembo aliniendea kwa sangoma.ILA SILUDI KUOMBA SORRY,TAKASILISHA MIZIMU
Ni ivi wadau,nilikuwa kwenye mahusiano na kashemeji kenu, kazuri flani ivi miez kama7 ilopita na kweli kalinipenda sana.Mtoto aliamini kapata bwana mwema maishani ila ndugu yenu sikuwa ata na moja kichwani kumuhusu yeyee
Basi baada ya mda flani kupita,kijana wenu nikatamani kuwa na koloni jipya,kuhusu uyu sikujali,nkajitahidi kumtafutia visababu japo kwa asilimia kubwa alivimudu visa nilivyombabikizia nia na lengo ni yeye aniache mimi yani tubwagane
Basi baada ya visa vyote kugonga mwamba,nikamtolea uvivu kwa matusi na kejeli japo pia alivumilia,ikabidi nimsindkize na kafumanizi ka kimkakati yani ka kupanga
Basi aliumia sna na kweli tuliachana,nakumbuka maneno yake aloniambia kuwa Sito kuja kupata demu kama yeye,na zaidi tamkumbuka.Bas muhuni nikaona ni maneno ya mkosaji,KWENDRAAA
Wadau kuanzia pale,kupata koloni kwangu imekuwa tabu sana,yani paka nitumie nguvu nyingi kama kupromote siasa za upinzani kwenye uongozi wa Tulia
Ni mizinga mixer vibomu kama niko vitani yani,Mara nibaniwe papuchi na ela nmechunwa yani paka sielewi
Au ni laana wajameni,au mrembo aliniendea kwa sangoma.ILA SILUDI KUOMBA SORRY,TAKASILISHA MIZIMU