ITV siyo Super Brand. Wana upendeleo mkubwa sana

ITV siyo Super Brand. Wana upendeleo mkubwa sana

Kwa mtu makini ulipaswa uwalaumu TBC maana ndo inaendeshwa kwa kodi yako sio ITV inayoendeshwa kwa mfuko wa mwanamme mwenzio.

By the way Lissu ni mkubwa kwako sio kwa kila mtu
 
Kwa mtu makini ulipaswa uwalaumu TBC maana ndo inaendeshwa kwa kodi yako sio ITV inayoendeshwa kwa mfuko wa mwanamme mwenzio.

By the way Lissu ni mkubwa kwako sio kwa kila mtu
Nakushauri ufuatilie kipindi cha Star tv tuongee asubuhi kila siku ya jumanosi, "jicho letu ndani ya habari" utajifunza mengi kuhusu uandishi wa habari na uhariri, usipingane na nafsi mkuu.
 
Mahaba yako kwa mtu mmoja haya badilishi kitu still bado ITV ni superbrand.
Mtutoe tongotongo sisi wengne tusiojua maana ya huo usupabrandi wajameni.

usupabrandi unapatikanaje?

Kuna mashindano au?

Kama ni mashindano, nani anashindanisha?

Nani wanaoshindanishwa?

Wanafanyia wapi?

Kwa vigezo vipi?

Mashindano ni ya kila mwaka au ukishashinda mara moja unakuwa bingwa wa maisha?
 
Mtutoe tongotongo sisi wengne tusiojua maana ya huo usupabrandi wajameni.

usupabrandi unapatikanaje?

Kuna mashindano au?

Kama ni mashindano, nani anashindanisha?

Nani wanaoshindanishwa?

Wanafanyia wapi?

Kwa vigezo vipi?

Mashindano ni ya kila mwaka au ukishashinda mara moja unakuwa bingwa wa maisha?
Vigezo hivyo.
Screenshot_20200804-233841.png

Mara mwisho matokeo ya utafitia yalitoka mwaka April 2019 ila mwaka huu bado.
Kampuni inayo washindanisha inaitwa Super brand.Wanao shindanishwa ni media zote za East Africa.
 
Nikiandika nliyokusudia ntakula ban bure, hivi hiyo tuzo aliwapa nani? Super brand gani yenye upendeleo mkubwa hivi? Nimewafuatlia sana tangu Lissu aripoti nchini habari zake hawazipi uzito kabisa, hivi matukio ya mikutano ya chadema inapewa nafasi saa 2 na dak 18 tena kwa dak 3 [emoji854]
Media zetu ziko biased sana asee bora nikomae zangu na mitandao ya kijamii tu, bye bye ITV.
Check Azam/UTV achana na TV za kimang'ati
 
Vigezo hivyo.
View attachment 1527362
Mara mwisho matokeo ya utafitia yalitoka mwaka April 2019 ila mwaka huu bado.
Kampuni inayo washindanisha inaitwa Super brand.Wanao shindanishwa ni media zote za East Africa.
Safi.ila nataka kujua haya pia.

(1) Hao s.b wanapasishwa na nani?

(2) kwa vigezo ivyo apo, itv inashindaje?
 
Safi.ila nataka kujua haya pia.

(1) Hao s.b wanapasishwa na nani?

(2) kwa vigezo ivyo apo, itv inashindaje?
Superbrand ndio wana wapasisha baada ya KUKUSANYA DATA na kufanya ulinganifu na data za kampuni nyingine.

ITV inashinda sababu kutokana na vigezo vyao na data zao wamescore points nyingi zaidi ya wengine.
 
Superbrand ndio wana wapasisha baada ya KUKUSANYA DATA na kufanya ulinganifu na data za kampuni nyingine.

ITV inashinda sababu kutokana na vigezo vyao na data zao wamescore points nyingi zaidi ya wengine.
Na usupa brandi una kikomo au ni kila siku?
 
Nikiandika nliyokusudia ntakula ban bure, hivi hiyo tuzo aliwapa nani? Super brand gani yenye upendeleo mkubwa hivi? Nimewafuatlia sana tangu Lissu aripoti nchini habari zake hawazipi uzito kabisa, hivi matukio ya mikutano ya chadema inapewa nafasi saa 2 na dak 18 tena kwa dak 3 [emoji854]
Media zetu ziko biased sana asee bora nikomae zangu na mitandao ya kijamii tu, bye bye ITV.
Kaka ITV walifanywa kitu mbaya baada ya uchaguzi mkuu wa 2015. Kama unakumbuka marehemu Mzee Mengi na Spencer Lameck pale Lumumba kwenye kukabidhiwa cheti cha ushindi wa urais . Walishambuliwa mawe viatu na kila kitu kibaya. Mbaya zaidi siku tano baadaye walipigwa fine na kutishiwa kufungiwa. Sasa kama ulivyoona akina Tanzania daima wanafungiwa bila sababu za msingi !!.

Juzi Tu jumapili kipindi maalumu DW . Waliweka wachambuzi, kuchambua ujio wa TAL ktk siasa za uchaguzi Tz . Akina RFA walikata matangazo . Kisa nikuwa hakuna kutoa promo kwa upinzani no matter what !!. Sasa kwa hali hiyo unawalaumu bure ITV. Laumu wanaowawinda kuwafungia vituo vyao.
 
Back
Top Bottom