ITV imepigwa stop kurusha harakati za CHADEMA? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV imepigwa stop kurusha harakati za CHADEMA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sir M.D.Andrew, Aug 6, 2012.

  1. S

    Sir M.D.Andrew JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 202
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa siku nyingi ITV ilijitwalia sifa ya kuwa chombo pekee kisichokuwa na udanganyifu ktk utoaji wa habari,habari nyingi za uhakika tumekuwa tukizipata ITV.

    Ni chombo pekee ambacho kilikuwa ni tegemeo kubwa kwa watu wapenda mabadiliko kote nchini kujua hali ya kisiasa maeneo mengine,wamekuwa wakirusha habari za kisias bila kupendelea chama kama ilivyo kwa shirika la uongo tanzania TBC ambao kazi yao imekuwa ni kueneza na kuwajaza ujinga wananchi kwa kupindisha ukweli na uhalisia wa mambo, wamekuwa wakieneza ilani ya CCM hadharani na kutokurusha habari za upande wa pili mfano mkutano wa CCM JANGWANI, kwa muda sasa kasi ya ITV kurusha habari za CHADEMA imekwisha mfano M4C inaendelea hatupati taarifa tofauti na mtandaoni na magazeti,kinyume chake ITV inajikita kueleza mambo ya kujiandikisha DAR.

    Na safari ya mkiti wa CCM kugawa ng'ombe kwa wanachama wenzake,,swali ni je siku hizi ITV ni tawi la TBC? Au kuna mkono wa mtu hapa?

    Pengine imepigwa stop na serikali sikivu ambayo haijawahi kusikia wananchi wake? ITV mnajishushia hadhi mambo haya waachieni makada waaminifu TBC-UONGO WA UHAKIKA
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,792
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kuna mkono wa mtu tena mwovu kabisa mwenye kudhoofisha nguvu ya umma,but God will be on our side forever!what goes around always comes around!magamba yatawakuta cku magwanda yakichukua nchi!
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,612
    Likes Received: 1,464
    Trophy Points: 280


    mkuu kichwa cha habari kina nguvu... alafu content ni dhana yako binafsi mi nilikuja mbio nilidhani ni cdm ndio wametoa tamko kumbe ni wewe Sir M.D.Andrew na shati lako ulilovaa hapo
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,187
    Likes Received: 4,541
    Trophy Points: 280
    Mkuu ITV ni chombo huru wala hawapati ruzuku kutoka serikalini ni chombo cha biashara kwa hiyo hakuna popote ilipoandikwa lazima watangaze habari za Chadema.

    Kama una uchungu sana lipia vipindi.
     
  5. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 921
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Toa hela warushe mwanzo mwisho.
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    wao wana kila maovu, sisi tuna mungu
     
  7. b

    bogota the king Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni ukweli dhahiri kuwa mmiliki wa vyombo vya habari vya IPP aliwaita wahariri wote nyumbani kwake na kuwapatia maagizo aliyopewa na wanaUWT kuwa asitoe habari kama wao wanavyoziita za kuchochea mabadiliko nchini!
    Source! Mhariri makini anayetete Unga wake!
     
  8. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mbona huwa wanarusha mkuu labda uwaunachelewa hata ya kuahirishwa kwa mkutano wa moro walionyesha.chunguza utabaini
     
Loading...