Mh mi hata sitamani kuchangia kitu maana siku hizi ukifungua domo tu unalo,utashangaa hata umebebeshwa gunia lisilo lako.
Wameogopa yasije wakuta yale ya kuitwa wachochezi kama yule mzee mbondaji anaesubiria lihukumu lake.
Mpaka nakumbuka like song la kenya NCHI YA KITU KIDOOOO.. . . . . . . . . Utamalizia tu hapo.
Usiogope sana maana zimebaki 31 na 30 kumi na moja na 28 moja ktk 2015 katika kufanya suluhisho .
Jamani ye,alie makini atanipa vizuuuri.
Yule avumae baharini kwani nae keshaingia kwenye sirikali ya kufunika ukweli na funua uongo ?.
Mwisho.