Itakuwaje CCM wakifanya hivi 2020?


DsmicSound

DsmicSound

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2015
Messages
704
Points
1,000
DsmicSound

DsmicSound

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2015
704 1,000
Mara paap...CCM wafanye maamuzi magumu..ili kukiokoa chama...na kuwachanganya wapinzani kama mwaka 2015...

Mara paap...RAIS MSTAAFU KIKWETE KUWA MGOMBEA WA URAIS KWA MARA NYINGINE TENA...

Sijui itakuaje...? Hebu nieleze nini kitatokea...?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
KOGELO

KOGELO

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2018
Messages
204
Points
500
KOGELO

KOGELO

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2018
204 500
Haitakaa itokee wakati ambapo jiwe ndo mwenyekiti wa chama.
Sahauni ccm kurudi kwa wanachama.
Jiwe akichoka anamwachia nchi na chama bashite.
Mpaka muombe po.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
issenye

issenye

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
2,124
Points
2,000
Age
36
issenye

issenye

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
2,124 2,000
Hivi wanaopata taabu kwa maamuzi mabovu ya viongozi ni wapinzani au watanzania wote kwa ujumla?
 
S

Sexless

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2017
Messages
4,811
Points
2,000
S

Sexless

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2017
4,811 2,000
Hivi wanaopata taabu kwa maamuzi mabovu ya viongozi ni wapinzani au watanzania wote kwa ujumla?
Wapinzani ndiyo wako kikaagoni aisee! Wengine kawaida tu.
 
Tate Mkuu

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
555
Points
1,000
Tate Mkuu

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
555 1,000
Ccm ni chama chenye hulka ya kulindana sana na wanajuana kwa vilemba hivyo ni aghalabu kugeukana. Hayo unayoyawaza, hayawezi kutokea kabisa. Mgombea urais mwakani anafahamika na hana mpinzani ndani na nje ya chama. Atashinda kirahisi tu.

Tujiandae kwa uchaguzi na mabadiliko 2025; iwapo ataondoka madarakani kwa mujibu wa katiba basi yanaweza kutokea tena yale ya 2015.
 
S

Sexless

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2017
Messages
4,811
Points
2,000
S

Sexless

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2017
4,811 2,000
Mara paap...RAIS MSTAAFU KIKWETE KUWA MGOMBEA WA URAIS KWA MARA NYINGINE TENA...

Sijui itakuaje...? Hebu nieleze nini kitatokea...?
Bar zote zitajaa na mitaa yote itafungwa kwa kunywa, sherehe, nderemo na vifijo.

Lakini si hivyo tu, hata ikitokea ...mara paaaa! Jiwe kavutwa na malaika mtoa roho, halafu akaaga dunia. Utashangaa kuona kuanzia mawaziri mpk mwananchi wa chini kabisa wanasherehekea.
 
DsmicSound

DsmicSound

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2015
Messages
704
Points
1,000
DsmicSound

DsmicSound

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2015
704 1,000
Bar zote zitajaa na mitaa yote itafungwa kwa kunywa, sherehe, nderemo na vifijo.

Lakini si hivyo tu, hata ikitokea ...mara paaaa! Jiwe kavutwa na malaika mtoa roho, halafu akaaga dunia. Utashangaa kuona kuanzia mawaziri mpk mwananchi wa chini kabisa wanasherehekea.
Allah ndio muamuzi wake...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

Msengapavi

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2008
Messages
7,133
Points
2,000
M

Msengapavi

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2008
7,133 2,000
Bar zote zitajaa na mitaa yote itafungwa kwa kunywa, sherehe, nderemo na vifijo.

Lakini si hivyo tu, hata ikitokea ...mara paaaa! Jiwe kavutwa na malaika mtoa roho, halafu akaaga dunia. Utashangaa kuona kuanzia mawaziri mpk mwananchi wa chini kabisa wanasherehekea.
Watalia sana kwenye hadhara ila watafrahi sana popote wasipoonekana!
 
N

NyandaP

Member
Joined
Feb 1, 2019
Messages
8
Points
45
N

NyandaP

Member
Joined Feb 1, 2019
8 45
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2019
Messages
1,945
Points
2,000
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2019
1,945 2,000
Shetani amechokwa na kila mtu mpaka kwenye chama chake.
 
T

Team JPM

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2018
Messages
474
Points
1,000
T

Team JPM

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2018
474 1,000
Mara paap...CCM wafanye maamuzi magumu..ili kukiokoa chama...na kuwachanganya wapinzani kama mwaka 2015...

Mara paap...RAIS MSTAAFU KIKWETE KUWA MGOMBEA WA URAIS KWA MARA NYINGINE TENA...

Sijui itakuaje...? Hebu nieleze nini kitatokea...?

Sent using Jamii Forums mobile app
Majipu utayajua tu, Awamu huu lazima mtumbuke tu, hakuna jipu litakalosalia
 

Forum statistics

Threads 1,285,928
Members 494,830
Posts 30,879,298
Top