Itakuwa ndio mwanzo wa tatizo au mpito


chavka

chavka

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
202
Likes
5
Points
35
Age
33
chavka

chavka

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
202 5 35
Ashakum si matusi Wahenga walisema mficha uchi hazai hili ndio naliepuka mm. ivi karibun nimejiona ninakasoro ktk majambozi ye2 ya ndani nikipiga moja2 sipand tena na hata nikijilazimisha itapanda itashuka. ila kipindi cha nyuma sikuwa hivyo nilikuwa nauwezo wa kuunga nisha moja kwa mbili then kutafuta latatu haikuwa tabu kabisa na haja ya nafsi yangu ilikuwa paka nitimize5 lkn hivi sasa sijielewi mpaka wife ananituhumu kuwa natoka nje ya ndoa. sijui nifanyeje na ktk ndoa nina miaka3 nisaidien wanajamii
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
87
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 87 0
maumivu ya kichwa huanza taratiiiiiiiibu!
 
chavka

chavka

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
202
Likes
5
Points
35
Age
33
chavka

chavka

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
202 5 35
Wantisha Bishanga ndio???
 
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
334
Likes
0
Points
33
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
334 0 33
nature ya kazi yako ikoje mkuu??
 
chavka

chavka

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
202
Likes
5
Points
35
Age
33
chavka

chavka

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
202 5 35
Nifundi computer na vifaa vingine vidogodogo na muda mwing kuwa kwenye mashine kwa kutengeneza software au web
 
chavka

chavka

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
202
Likes
5
Points
35
Age
33
chavka

chavka

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
202 5 35
Kuna muda nahisi tatizo hili huenda limetokana na wife coz kipind kama cha miez miwili kila nikitaka mchezo anajifanya amechoka au anaumwa na mm sijuagi kumlazimisha mwanamke hususan mke hali hiyo ilikuwa kwamuda wa miez hyo na ikatokea kudo ndio ikawa hivyo najiona uwezo umepotea. mpaka now na sijawah kudo nje ya ndoa
 
MkimbizwaMbio

MkimbizwaMbio

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
870
Likes
16
Points
0
MkimbizwaMbio

MkimbizwaMbio

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
870 16 0
Kuna muda nahisi tatizo hili huenda limetokana na wife coz kipind kama cha miez miwili kila nikitaka mchezo anajifanya amechoka au anaumwa na mm sijuagi kumlazimisha mwanamke hususan mke hali hiyo ilikuwa kwamuda wa miez hyo na ikatokea kudo ndio ikawa hivyo najiona uwezo umepotea. mpaka now na sijawah kudo nje ya ndoa
Mahusiano yenu ndani ya ndoa sio mazuri. kutokana na hilo mapenzi yamepwaya. Hamu tena huna.
Nadhani huna shida yeyote. Ingekuwa si haramu ningekushauri upige mechi ya ugenini kujipima uwezo..
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,739
Likes
179
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,739 179 160
try to do kegel exercise boy!it helps.
 
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
334
Likes
0
Points
33
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
334 0 33
mkuu nafikiri uko sahihi...hiyo ya kunyimwa ushirikiano ni moja ya 7bu inayochangia kupunguza mizunguko!!
niliulizia nature ya kazi, koz ukiwa bze sana na mambo mengi kichwani huchangia hupunguza/kupoteza utayari wa ku do hiyo kitu....
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
592
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 592 280
Just haya ni matatizo tuu ya muda na nafikiri inachangiwa na hali ya mkeo kutokuwa tayari wakati wewe unahitaji
Kaa na mkeo na mhamasishe kwenye kupenda hiyo na wanasema jaribu kuamsha hisia zake ambazo inaonekana zimepungua na wewe mwenyewe umepoteza ile hamu ya kufanya hiyo kitu
Na vile vile jaribu kupunguza msongo wa mawazo
Andaa akili yako na mawazo yako kufanya kile kitendo na jiweke kwenye hiyo hali kwa muda
Kama ulikuw aunaweza kwenda round zako nzuri usiwe na wasiw asi utarudi tuu maana ni tatizo la muda
 
R

Rubuye123

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2009
Messages
1,641
Likes
645
Points
280
R

Rubuye123

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2009
1,641 645 280
Mahusiano yenu ndani ya ndoa sio mazuri. kutokana na hilo mapenzi yamepwaya. Hamu tena huna.
Nadhani huna shida yeyote. Ingekuwa si haramu ningekushauri upige mechi ya ugenini kujipima uwezo..
kudadeki!!
 
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
13
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 13 35
Angalia vyakula unavyotumia sio wail kila kukicha pata vyakula kama ugali piga kitimoto protein kwa wingi like karanga usisahau tangawizi ktk chai wiki mfululizo then anza kuenjoy upyaaa malovlov chakula tu chatosha
 
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2010
Messages
419
Likes
2
Points
35
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2010
419 2 35
Fanya mazoezi ya kutosha na misosi ya maana sio chipsi na mayai ya voda fasta.
 
M

Mocrana

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
532
Likes
6
Points
35
M

Mocrana

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
532 6 35
fanya mazoezi, kula vyakula vya maana, usisahau karanga, korosho, ka vp muone dokta ndodi
 
chavka

chavka

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
202
Likes
5
Points
35
Age
33
chavka

chavka

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
202 5 35
Shukrani wanajamii kwa ushauri wenu ila kuhusu chakula namshukuru mungu napata wa uhakika na hz chips mayai huwa hazipand kama chakula kwangu nazionaga kama sex food huwa nikisha kandamiz dona ndio naweza pata chips.



pili kuhusu kutokuwa teyari ili naweza kukiri kweli na sikuhisi kama huenda likawa tatizo. nikweli kwasasa hata akiniambia anataka sina maandaliz kama yale ya mwanzo na hamu kubwa ya mwili inakxa haipo temp imekuwa ndogo sana. nashukuru tena na tena na nitafanyia kazi. japo napenda kusema hili nilisha wah kumuhoji kuhusu swala hili alicho jitetea ni kwamba hawez kunipa kama 2livyokuwa mahawara coz kuna kipindi alikuwa akinawa anahisi kama kuna sugu flani kule mahala so ndio maana ameamua hivyo ili nisimwaribu kwa baadae kukosa mwenza ima nikifa au 2kiachana
 

Forum statistics

Threads 1,249,423
Members 480,661
Posts 29,697,937