Itakuaje kama baada ya uchaguzi mambo yakawa hivi?

Itakuaje kama baada ya uchaguzi mambo yakawa hivi?

kidaganda

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2013
Posts
2,999
Reaction score
2,581
1.Bara(Tanganyika) ccm washinde halafu Zanzibar Ukawa washinde??

2.Bara(Tanganyika) ukawa washinde halafu Zanzibar ccm washinde??

Najiuliza kwa kweli sipati jibu kabisa. Karibuni kwa mawazo na maoni.
 
Kitakachotokea ni kwamba ule upande walioshinda UKAWA matokeo yatageuzwa, na ushindi atapewa CCM. Wala wewe hautajua kama UKAWA walishinda, utabaki kunung'unika tu. Maisha yataendelea kama kawaida.
 
Haitakaa itokee maisha yote,ccm lazima ishinde pande zote za muungano.
 
Kitakachotokea ni kwamba ule upande walioshinda UKAWA matokeo yatageuzwa, na ushindi atapewa CCM. Wala wewe hautajua kama UKAWA walishinda, utabaki kunung'unika tu. Maisha yataendelea kama kawaida.


Tabiri zetu zilikuwa Sawa asee Ila tusubiri hii inshu ya Zanzibar.
 
Tabiri zetu zilikuwa Sawa asee Ila tusubiri hii inshu ya Zanzibar.
Kichwa cha habari Na Maelezo yake, hainyoshe sehemu umliyotabiri, bali mliuliza matokeo iwapo CCM, itashinda upande mmoja wa muungano. Na upande mwingine upinzani ukashinda.
 
Back
Top Bottom