Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member Joined Apr 22, 2012 Posts 15,117 Reaction score 16,506 Nov 22, 2015 #21 Si jambo zuri hata kidogo japo kuna tudada MMU tunapaswa kukeketwa ili tuwe na gavana. Ila wewe ulieanzisha mada kama ni mwanaume niPM nifanye mpango ukeketwe
Si jambo zuri hata kidogo japo kuna tudada MMU tunapaswa kukeketwa ili tuwe na gavana. Ila wewe ulieanzisha mada kama ni mwanaume niPM nifanye mpango ukeketwe
platozoom JF-Expert Member Joined Jan 24, 2012 Posts 9,548 Reaction score 11,537 Nov 22, 2015 #22 Nilikuwa naye na alikuwa poa tu. Kuna mambo mengi kwenye kitekenya na kitekenyeo
BADILI TABIA JF-Expert Member Joined Jun 13, 2011 Posts 32,766 Reaction score 23,230 Nov 22, 2015 #23 platozoom said: Nilikuwa naye na alikuwa poa tu. Kuna mambo mengi kwenye kitekenya na kitekenyeo Click to expand... Inabidi utoe semina elekezi humu....
platozoom said: Nilikuwa naye na alikuwa poa tu. Kuna mambo mengi kwenye kitekenya na kitekenyeo Click to expand... Inabidi utoe semina elekezi humu....
platozoom JF-Expert Member Joined Jan 24, 2012 Posts 9,548 Reaction score 11,537 Nov 22, 2015 #24 BADILI TABIA said: Inabidi utoe semina elekezi humu.... Click to expand... Wewe antena ipo?😎
M Madam Mwajuma JF-Expert Member Joined Sep 13, 2014 Posts 7,076 Reaction score 6,774 Nov 22, 2015 #25 uliza swali hapa kuhusu wanawake waliokeketwa ntakupa majibu nikiwa nakuangalia usoni, karibu
Pascal Ndege JF-Expert Member Joined Nov 24, 2012 Posts 2,977 Reaction score 1,900 Nov 22, 2015 Thread starter #26 mwaj waukweli said: uliza swali hapa kuhusu wanawake waliokeketwa ntakupa majibu nikiwa nakuangalia usoni, karibu Click to expand... Eti nitamu??
mwaj waukweli said: uliza swali hapa kuhusu wanawake waliokeketwa ntakupa majibu nikiwa nakuangalia usoni, karibu Click to expand... Eti nitamu??