Pascal Ndege
JF-Expert Member
- Nov 24, 2012
- 2,977
- 1,900
Unajua nini kinakatwa kwenye huo ukeketaji? Labda tuanzie hapoMimi nashindwa kulewa kabisa watu wanaipinga ukeketaji! Hawaelezi sababu za msingi kabisa za kuzuia Ukeketaji. Kibiologia hauna madhara wakati wa kujifungua. Leo wakati naangalia ITV nimegundua kuna behind reasons ambazo hazisemwi hadharani. hebu mtueleze hapa lounge! Je ni utamu kupunguzwa au ni nini!
Mimi nashindwa kulewa kabisa watu wanaipinga ukeketaji! Hawaelezi sababu za msingi kabisa za kuzuia Ukeketaji. Kibiologia hauna madhara wakati wa kujifungua. Leo wakati naangalia ITV nimegundua kuna behind reasons ambazo hazisemwi hadharani. hebu mtueleze hapa lounge! Je ni utamu kupunguzwa au ni nini!
Mimi nashindwa kulewa kabisa watu wanaipinga ukeketaji! Hawaelezi sababu za msingi kabisa za kuzuia Ukeketaji. Kibiologia hauna madhara wakati wa kujifungua. Leo wakati naangalia ITV nimegundua kuna behind reasons ambazo hazisemwi hadharani. hebu mtueleze hapa lounge! Je ni utamu kupunguzwa au ni nini!
Umesema kibaiolojia nini?????
Nnaa rafiki yangu kazini amekeketwa na nilikua sijui,sasa abawa na bwana mara hata miezi miwili haifiki unasikia kaachwa na yeye hajui kupenda basi ikawa tafrani moja kwa zote, akampata jamaa flani huyo jamaa ni chizi sana,alikolea mbaya mahari pia akatoa na shogangu mashalla mzuri,jamaa akapeleka posa bidada akaona madhali posa keshatoa haina neno kumpa tunda, jamaa baada ya kupewa tunda kamshusha kwao mdada yule jamaa akawa hapokei cm wala sms hajibu,
ikabidi nimpigie mie nikamuliza kwani vp alikuudhi yule mdada kasema hajaniudhi ila Mwanamke alokeketwa siwezi kuoa,
nikawakmbia basi nikitu chakuongea tuu usikimbie,hapo ndio nikajua sababu ilikua nini..........
Nilimuonea huruma na mpaka sasa hajaolewa she is 40yrs,na yeye anasema haolewi na mtu wa kabila yake...hizi mila zingine kukomeshana... hapo mdada wa watu lazima akose confidence!!! ka vipi awe anabana tu mpaka siku ya ndoa ndo aachie... Itakua tiari for better for worse
Dah. Ukeketaji usikie kwa mwenzio asee.. ni shiiddaa. Kamgonge dem aliyekeketwa uone kama utarudi tena.. hawafaii.. kwanza hana hata feelings, yaan unasukuma hadi unachoka..sana sana atalalamika unamuumiza
"Hauna madhara wakati wa kujifungua"
Mimi nashindwa kulewa kabisa watu wanaipinga ukeketaji! Hawaelezi sababu za msingi kabisa za kuzuia Ukeketaji. Kibiologia hauna madhara wakati wa kujifungua. Leo wakati naangalia ITV nimegundua kuna behind reasons ambazo hazisemwi hadharani. hebu mtueleze hapa lounge! Je ni utamu kupunguzwa au ni nini!
hizi mila zingine kukomeshana... hapo mdada wa watu lazima akose confidence!!! ka vipi awe anabana tu mpaka siku ya ndoa ndo aachie... Itakua tiari for better for worse
Mimi nashindwa kulewa kabisa watu wanaipinga ukeketaji! Hawaelezi sababu za msingi kabisa za kuzuia Ukeketaji. Kibiologia hauna madhara wakati wa kujifungua. Leo wakati naangalia ITV nimegundua kuna behind reasons ambazo hazisemwi hadharani. hebu mtueleze hapa lounge! Je ni utamu kupunguzwa au ni nini!