Israel yairushia Iran kombora la aina yake! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Israel yairushia Iran kombora la aina yake!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mwanamayu, Sep 28, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,504
    Likes Received: 1,793
    Trophy Points: 280
    Inasemekana yawezekana Israel imetengeneza kombora kwa kutumia computer/ internet 'cyber-missile' kwa mfano wa computer virus aitwaye "Stuxnet" na kulielekeza Iran ambako limekuwa likiharibu 'computer control systems' kwenye mitambo yake ya nuclear. Internet ni uwanja mwingine wa vita. Je, Israel anatawala dunia?

    Source: The Stuxnet worm: A cyber-missile aimed at Iran? | The Economist
     
  2. October

    October JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    I salute Israeli if they can eliminate Iranian nuclear threat without firing a single shot.
     
  3. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2010
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    end of the world is near
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,072
    Trophy Points: 280
    Waarabu wa na wenyewe watengeneza majini aina ya popo bawa, Waisrael watakoma
     
  5. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,551
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    Wamualike Sheikh wetu awalinde ,kama anavyomlinda muungwana
     
  6. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mungu ibariki israel
     
  7. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #7
    Sep 28, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    dadaaaaad Bujibuji, umefanya siku yangu, thank U.
     
  8. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kha! shauri yako, akitoka Iran anakuja tz, kama ni dini basi anayo ijuwa yeye ni uyahudi tu.unadhani mwenzio huyo wewe pia anakuona adui yake.
     
Loading...