Israel wanaficha lakini Iran wanaonesha... Hapo vipi?

Israel wanaficha lakini Iran wanaonesha... Hapo vipi?

Allen Kilewella

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2011
Posts
25,941
Reaction score
51,063
Kwenye vita inayoendelea kati ya Israel na Iran, Kuna mambo yananishangaza Sana, lakini hili moja limezidi mengine.

Kila Israel ikishambuliwa zinaonekana juhudi za kuficha madhara yanayotokana na kushambuliwa na Iran kwa nchi hiyo.

Lakini Iran ikishambuliwa, unaona juhudi kubwa Sana ya kuionesha Dunia jinsi Israel inavyoishambulia Iran na hata kuonesha jinsi maeneo ya raia yanavyoshambuliwa.

Huu utofauti kati ya Israel na Iran kwenye kuonesha madhara ya vita inayoendelea hivi sasa unatokana na nini hasa?
 
Iran Kazuima internet.watu(wengi) hawana access na internet hivyo kuweza kupost kile kinatokea.
ni kama vile ilitokeq 29 Tanzania.
Israel internet ipo active na tunaona watu wakipiga picha ila ajabu dunia inalamishwa kuaminishwa kuwa yule aliyewasha internet nchini mwake ndiye anaficha habari ile yule aliyezima internet ndiyo Muwazi.
hakika dunia ni Mali ya shetani.
 
Iran Kazuima internet.watu(wengi) hawana access na internet hivyo kuweza kupost kile kinatokea.
ni kama vile ilitokeq 29 Tanzania.
Israel internet ipo active na tunaona watu wakipiga picha ila ajabu dunia inalamishwa kuaminishwa kuwa yule aliyewasha internet nchini mwake ndiye anaficha habari ile yule aliyezima internet ndiyo Muwazi.
hakika dunia ni Mali ya shetani.
Hii nayo inafikirisha...
 
Iran Kazuima internet.watu(wengi) hawana access na internet hivyo kuweza kupost kile kinatokea.
ni kama vile ilitokeq 29 Tanzania.
Israel internet ipo active na tunaona watu wakipiga picha ila ajabu dunia inalamishwa kuaminishwa kuwa yule aliyewasha internet nchini mwake ndiye anaficha habari ile yule aliyezima internet ndiyo Muwazi.
hakika dunia ni Mali ya shetani.
Very good observation!
 
Taarifa nyingine ni kwamba Iran safari hii kashambulia zaidi waarabu wenzie kuliko alivyoishambulia Israel
 
Iran hata vyombo vya habari vya kimataifa haviruhusiwi sasa taarifa ya ukweli itapatikanaje.

Alivyouawa dikteta Ayatollah kuna watu wengi nchini Iran walishangilia sana lakini haikuweza kuonyeshwa ila kinachoonyeshwa ni mkusanyiko wa watu eti wanaoiunga mkono serikali.

Lakini kwa hili hamna cha kushangaza kwani nchi za kidikteta ndivyo zilivyo kote duniani hata hapa Tanzania waga tuyaona hayo.
 
AG wa Iran alitangaza wazi kwamba raia yeyote wa nchi hiyo akipiga picha na kupost duniani kuonesha madhara yaliyotokana na vita atahesabiwa kama msaliti, adhabu yake ni kifo!.
Poa internet imezimwa kabisa nchini Iran toka vita ianze, wanahofia wananchi kujipanga kufanya mapinduzi dhidi ya serikali...yale yalee ya Samuya oktoba 29!!.
 
Iran hata vyombo vya habari vya kimataifa haviruhusiwi sasa taarifa ya ukweli itapatikanaje.

Alivyouawa dikteta Ayatollah kuna watu wengi nchini Iran walishangilia sana lakini haikuweza kuonyeshwa ila kinachoonyeshwa ni mkusanyiko wa watu eti wanaoiunga mkono serikali.

Lakini kwa hili hamna cha kushangaza kwani nchi za kidikteta ndivyo zilivyo kote duniani hata hapa Tanzania waga tuyaona hayo.
Wewe ulijuaje kama watu wa Iran walishangilia baada ya kuuawa kwa kiongozi wao ikiwa umesema media haziruhusiwi kureport matukio yake??
 
Taarifa nyingine ni kwamba Iran safari hii kashambulia zaidi waarabu wenzie kuliko alivyoishambulia Israel
Kwa waarabu kashambulia zaidi rada na mifumbo ya ulinzi iliyokuwa inatumika kutoa taarifa kwa israel kila makombora yakirushwa kutoka irani ili yadunguliwe kwa urahisi!! Baada ya rada kusambaratishwa uarabuni sasa hivi israeli inabondwa haswa na uwezo wa kuyadungua umepunguwa
 
Iran hata vyombo vya habari vya kimataifa haviruhusiwi sasa taarifa ya ukweli itapatikanaje.

Alivyouawa dikteta Ayatollah kuna watu wengi nchini Iran walishangilia sana lakini haikuweza kuonyeshwa ila kinachoonyeshwa ni mkusanyiko wa watu eti wanaoiunga mkono serikali.

Lakini kwa hili hamna cha kushangaza kwani nchi za kidikteta ndivyo zilivyo kote duniani hata hapa Tanzania waga tuyaona hayo.
We jamaa nani anakulipa kusema uongo!?
Iran wapo CGTN na Al Jazeera correspondents hadi sasa wakieusha video na picha ya yanayoendelea Iran,hadi BBC wapo.
Israel kinyume chake imeshakamata waandishi wanne wa CNN kwa kupiga picha.
 
Iran kapigika sana
Iran imenikimbusha kuna jamaa mmoja alikuwa mhuni na mwenye mikwala sana. Sasa Dogo mmoja alimwambia najua utanipiga lakini nitakupiga mawe mpaka utawacha tabia yako ya kibabe.

Marekani nchi yenye kila aina ya nguvu lakini kupigana na Iran kwakwe ni aibu yaani mfano Tanzania ije kupigana na Burundi au Rwanda hii zaidi ya kujiamini
 
We jamaa nani anakulipa kusema uongo!?
Iran wapo CGTN na Al Jazeera correspondents hadi sasa wakieusha video na picha ya yanayoendelea Iran,hadi BBC wapo.
Israel kinyume chake imeshakamata waandishi wanne wa CNN kwa kupiga picha.
Kosa la Iran kuwaachia hawa wanao jifanya waandishi wa habari lakini kihalisia ndio majasusi wenyewe. Ndio maana Israel hakubali kutoa hio ruhusa anajua watakuja mpaka majasusi na kutoa location muhimu za kushambuliwa.
 
Kosa la Iran kuwaachia hawa wanao jifanya waandishi wa habari lakini kihalisia ndio majasusi wenyewe. Ndio maana Israel hakubali kutoa hio ruhusa anajua watakuja mpaka majasusi na kutoa location muhimu za kushambuliwa.
Kinyume chake ni kwamba Israel anazuia hadi waandishi wake mwenyewe wa habari kutoa habari.
Hii inajulisha hali ni mbaya Israel kuliko Iran.
Vita itaisha na ukweli utajionesha,hata vita ya June 2025 Israel walikua wanaficha taarifa hivi hivi. Ila baadae uhalisia ukaonekana.
 
Taarifa nyingine ni kwamba Iran safari hii kashambulia zaidi waarabu wenzie kuliko alivyoishambulia Israel
Unajua kama Bahrain ina Base kubwa sana ya kijeshi pale?. Angeliiwacha marekani ana sehemu ya kufikisha silaha zake kirahisi na kufanya mashambulizi kwa haraka.

Lakini kuzishambulia kambi zote za pale Middle East inasaidia kumfanya mmarekani kupata tabu kuwa na silaha karibu na Iran.
 
Back
Top Bottom