Ishi uwezavyo, usiishi watakavyo

Ishi uwezavyo, usiishi watakavyo

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2015
Posts
25,009
Reaction score
61,260
Kwani lazima kila kizuri uwenacho?kwani lazima tushindane kumiliki vinono?
Kwani lazima uyafuate maisha ninayoishi homo sapiens mwenzako?
Ifike mahali utambue mimi pia na hulka zangu..ukijikuta unaniwaza utakuwa ume fail me nazidi kuchana anga
Sijui kwanini Kila sehemu kuishi na mbantu ni kazi
Hata kama hutaki ndo nshansema
Mtoa mada wamemkwaza sana siku ya leo >🙂 ka
 
ifike kipindi tutumie majina yetu halisi hatutakua na mambo haya tena
 
Duuuu JF raha kweli hapo keshatoa stress zake
 
joh mitazamo

Nimeipenda hii
Ni kweli kuishi na mbantu inahitaji kujitoa ufahamu kidogo,, maana yake hajayamaliza anataka kujua ya mtaa wa saba,,
 
Last edited by a moderator:
Heheee kuishi na mbantu kazi
Hata wewe Kuna mtu anakuona bonge la mzigo
 
Homo Sapiens..
Umenikumbusha mbali sana na hilo jina.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom