Job Richard
JF-Expert Member
- Feb 8, 2013
- 3,875
- 2,203
siamini hilo
By December 2011 muonekano ulikuwa hivi:🙂
![]()
Source:
Africa Internet Usage, Facebook and Population Statistics
Thera are all services offered over the internet. Kwa hiyo zinaweza kutumia ku measure access..Labda ije suala la matumizi katika productivity..Lakini definition ya productivity inaweza kuconsider play pia kwa maanaa matumizi kwa leisure. Haya matumizi ya kwa keisure yanaweza yakawa pia yanachangia katika matumizi kwa productivity..Watanzania wengi Internet ni Facebook, Whatsapp,Snapchat,Insta