Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iramba magharibi ...tumepata mbunge fisadi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KYALOSANGI, Sep 12, 2011.

  1. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,760
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Ni kijana mdogo ...MWIGULU MCHEMBA,lakini kwa mfungamano wake na mafisadi ....ni dhahiri wana Iramba Magharibi tumepata mbunge ambaye ana kila dalili za kufuata nyayo za BOSI WAKE JK,Ni lazima tumwandalie dawa yake 2015.
     
Loading...