Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Feb 2, 2012 #2 Hahahahaaaaaaa kwanza siku hizi hazivaliwi kabisaaaaa dah
Michael Amon JF-Expert Member Joined Dec 22, 2008 Posts 8,769 Reaction score 3,649 Feb 3, 2012 #3 Kwa hiyo inamaana kifika mwaka 2020 wanawake watakuwa hawavai chupi? mimi hilo nalipinga kwa kweli
Saint Ivuga JF-Expert Member Joined Aug 21, 2008 Posts 55,030 Reaction score 59,684 Feb 3, 2012 #4 Young_Master said: Kwa hiyo inamaana kifika mwaka 2020 wanawake watakuwa hawavai chupi? mimi hilo nalipinga kwa kweli Click to expand... sasa hiv i wanavaa?
Young_Master said: Kwa hiyo inamaana kifika mwaka 2020 wanawake watakuwa hawavai chupi? mimi hilo nalipinga kwa kweli Click to expand... sasa hiv i wanavaa?
Roulette JF-Expert Member Joined Dec 15, 2010 Posts 5,568 Reaction score 5,388 Feb 3, 2012 #5 Basi Tanzania kuna wengi wamekaa ahead of time. Ndio maana Ivuga kauliza...
Saint Ivuga JF-Expert Member Joined Aug 21, 2008 Posts 55,030 Reaction score 59,684 Feb 3, 2012 #6 RussianRoulette said: Basi Tanzania kuna wengi wamekaa ahead of time. Ndio maana Ivuga kauliza... Click to expand... c est? haya avator iko wapi ?
RussianRoulette said: Basi Tanzania kuna wengi wamekaa ahead of time. Ndio maana Ivuga kauliza... Click to expand... c est? haya avator iko wapi ?
Roulette JF-Expert Member Joined Dec 15, 2010 Posts 5,568 Reaction score 5,388 Feb 3, 2012 #7 Saint Ivuga said: c est? haya avator iko wapi ? Click to expand... Nimetoa tu, inafanyiwa maintenance. Itarudi lakini. lol
Saint Ivuga said: c est? haya avator iko wapi ? Click to expand... Nimetoa tu, inafanyiwa maintenance. Itarudi lakini. lol