Ipi Kozi nzur kati ya ICT na umeme wa magari


wa saa9

wa saa9

Member
Joined
Jul 1, 2016
Messages
25
Likes
5
Points
5
Age
28
wa saa9

wa saa9

Member
Joined Jul 1, 2016
25 5 5
Wakuu nina mdogo angu apa kamalza kidato cha nne na anataman kujiunga na koz mojawapo tajwa apo juu lkn anashindwa akamue ipi #na zote anapend!!.....ip ni nzur kushinda engne
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
9,872
Likes
11,719
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
9,872 11,719 280
Wakuu nina mdogo angu apa kamalza kidato cha nne na anataman kujiunga na koz mojawapo tajwa apo juu lkn anashindwa akamue ipi #na zote anapend!!.....ip ni nzur kushinda engne
Umeme wa magari mkuu, najuta kwanini sikusomea vocational courses kama hizo...
Kazi za ufundi nyingi na za uhakika we unapigiwa simu tu ukigusa gusa nyaya kidogo laki 3 hio,
I.T kibongobongo utakufa njaa bure tu hawathaminiwi, mi nna magamba nmeishia kuunda website za laki na nusu tena kwa msimu!
We ina maana hujasikia tangazo kuwa wataalamu wa ICT wataletwa kutoka Kigali mkuu?
 

Forum statistics

Threads 1,239,079
Members 476,371
Posts 29,341,420