iPhone yako inarekodi kila sehemu unapoenda | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

iPhone yako inarekodi kila sehemu unapoenda

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Chifunanga, Apr 21, 2011.

  1. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Kama ulinunua iPhone baada ya June 2010 (iPhone 4). Basi ujue imehifadhi sehemu zote ulizowahi kwenda tokea uiwashe.

    Info yote hiyo imehifadhiwa kwenye faili linaloitwa consolidated.db ambalo lipo kwenye simu yako.

    Ukitaka kuhakikisha, download program ya kumap kutoka hapa petewarden/iPhoneTracker @ GitHub halafu jaribu uone.

    Haina ramani nzuri ya Tanzania, lakini unaweza kupata idea.

    Sijui wale wazee wa TISS wanaitumia hii?....maana masharobaro wengi wana iPhone siku hizi.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,319
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Good news and bad news alltogether
     
  3. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,196
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kudadeki, ila hamna noma ntasubiri wachina waje na software ya kuhide
     
  4. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,665
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    teheehehehe...
     
  5. B

    BENTA Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    iPhone 4 ni nini naomba maelezo zaidi waheshimiwa.
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,319
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    ni latest edition ya simu za iphone series made by apple company
     
  7. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,571
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    makin tosh
     
  8. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,854
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Mkuu, Inkoskaz yuko sahihi. Kwanza nikurekebishe hapa, siyo makin tosh ni Macintosh.

    Apple company ndilo lenye kutengeneza Computer za Macintosh, pia wanatengeneza iPad, iPod na iPhone. Wanatumia soft ware zao mbalimbali zikiwemo mac OS, iLife na iTune.

    Sasa, iPhone 4 ni kweli ipo ktk iPhone series.
     
  9. yakub

    yakub Member

    #9
    Apr 30, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dat z awesome thing
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    May 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,135
    Likes Received: 2,398
    Trophy Points: 280
    narudi kwenye tochi......
     
  11. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jana nimeiona kwenye news jana!
     
  12. msnajo

    msnajo JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,464
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Mkuu hebu nipo dondoo za ziada kuhusu huo mtambo. Una uwezo gbmi hasa ukbwa wa memory card manake nahisi hapo hakuna kuweka za kichina. Vp bei yake ikoje hiyo. Plz nipe data manake imenihamasisha sana.
     
  13. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,854
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Mkuu, hebu ingia hapa www.apple.com/ . Halafu utaona product mbalimbali za apple, wewe ingia kwenye iphone na ujisomee.
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2017
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,351
    Likes Received: 22,209
    Trophy Points: 280
    warekodi tu
     
  15. Agustino87

    Agustino87 JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2017
    Joined: Sep 17, 2013
    Messages: 2,183
    Likes Received: 3,690
    Trophy Points: 280
    Mh! Majanga.
     
  16. G'taxi

    G'taxi JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2017
    Joined: Sep 15, 2013
    Messages: 3,018
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    Simu nyingi ziko hivyo hata iwe Samsung Sony Experia na nyinginezo,BlackBerry ndo usiseme.ukweli ni kwamba watengeneza simu huweza jua na kuona mahala tulipo na matukio yetu.ni jambo la kiupelelezi ndo mana inasadikika kwamba Osama ilifikia kipindi alikua anaepuka kukaa hata karibu na simu au kitu chochote cha kielectronic.maana MZUNGU ni akili kubwa
     
  17. ukhuty

    ukhuty JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2017
    Joined: Oct 9, 2016
    Messages: 12,797
    Likes Received: 31,219
    Trophy Points: 280
    Kumbe hatupo salama
     
  18. heradius12

    heradius12 JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2017
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 6,866
    Likes Received: 8,560
    Trophy Points: 280
    Mbona hata pale unapoweka gps on kwenye android yenye find my phone inakupa record ya sehem ulizoxunguka .
     
  19. S

    Stayfar JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2017
    Joined: Jan 11, 2016
    Messages: 465
    Likes Received: 553
    Trophy Points: 180
    ASA A
     
  20. Root

    Root JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2017
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 26,293
    Likes Received: 13,001
    Trophy Points: 280
    Sina cha kuficha maana si mwana siasa
     
Loading...