Ipe maneno hii picha

Ipe maneno hii picha

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2009
Posts
8,328
Reaction score
7,807
One picture one laki words

312922_188127587927251_100001900321143_442400_1368165868_n.jpg
 
kweli maneno yako tayari huna haja ya kuandika mengine. Hayo yanatosha
 
Kama ingekuwa anasikia huyo mzee na angeweza kuamka amwone huyo mjumbe wa UVCCM, mzee angetembeza bakora hadi kwa mwenyekiti wa chama chote maana ndiyo hayo yametawala hadi ikulu
 
Mie nimecheka hiyo kofia ya @NY na mkufu wa kibaharia , watu wana visaaaa!
 
Mtu wangu habari za kuzimu? kumbe ulikuwa unaifaidi hii nchi angalau ulivyochomoka nasi tunaneemeka kidogo ulitufumba sana we mzee nchi ni tamu sana tunaishi kama tuko mbinguni siunaniona ulipokuwa hai sikuwa na mwili kama huu bwana sasa ni full starehe.
 
Zinachukuliwa maji ya shingo yakishakufika tu?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom