IPE MANENO HII PICHA.....

Majoajosh

JF-Expert Member
Nov 20, 2020
258
250
1. JPM --- 100%
2. PM --- 100%
3. Lukuvi --- 100%
4. Silinde --- 100%
5. Doroth Gwajima --- 100%

1. Makonda --- 145%
2. Alli Happy --- 100%
3. Mtaka, DC Simiyu --- 100%
4. Sabaya --- 100%

Hawa waheshimiwa ndio wapewe kuongoza nchi, wengine WOOOTEEE tukae tusikilize tu maelekezo
Huyo sabaya huyo,!!!
 

Mzee23

JF-Expert Member
Oct 9, 2014
1,400
2,000
Ulimwengu wa Upigaji sekta ya afya umeingiliwa..mitano tena kwetu
 

KENZY

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
17,708
2,000
Kuna mtu hapo anaita dia..😅
Huyu mama ni mukali na sio mkali
 

Dp800

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
1,148
2,000
Alivyo weka mikono huyo msimuliaji yaani ni uongo 100% na field masho kashamsanda
 

Shadeeya

JF-Expert Member
Mar 12, 2014
42,171
2,000
"Anaoanisha kile anachoambiwa na kile anachokifahamu kama viko sawa"


Alichokifanya Magu ni kumweka mtu ambaye kasoro zote ndani ya Wizara ya Afya anazifahamu hapo lazima watumishi wa hiyo Wizara waisome namba.
 

Iceberg9

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
20,441
2,000
1. JPM --- 100%
2. PM --- 100%
3. Lukuvi --- 100%
4. Silinde --- 100%
5. Doroth Gwajima --- 100%

1. Makonda --- 145%
2. Alli Happy --- 100%
3. Mtaka, DC Simiyu --- 100%
4. Sabaya --- 100%

Hawa waheshimiwa ndio wapewe kuongoza nchi, wengine WOOOTEEE tukae tusikilize tu maelekezo
Makonda umempendelea ana mihemko ya ujana ujana, akirudi madarakani atakua tofauti kidogo maana kitaa kimemnyosha, yani sahivi ana adabu za kutosha kusugua benchi sio mchezo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom