Ipe maneno hii picha

Lyangalo

JF-Expert Member
Sep 10, 2009
679
250
check.jpg
Toa mchango wako hapa
 

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Apr 12, 2011
11,034
2,000
Mbona ni kama familia ya akina Rostam Azizi? Ama nimefananisha vibaya. Hapo hakuna familia.
 

mikatabafeki

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
12,805
2,000
huyo wa katikati yupo buz na facebook anachat na watu...............sound nyiingi atakua anasema anafanya kazi mijitu ina amini tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Similar Discussions

Top Bottom