Ipad kwa bei poa


Livanga

Livanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2010
Messages
467
Points
225
Livanga

Livanga

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2010
467 225
Nauza ipad yangu ni ya ipad one ya 32gb na wifi kwa kiasi cha shilingi laki 4 tu.
ImageUploadedByJamiiForums1353396719.514992.jpg
 
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
2,080
Points
2,000
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
2,080 2,000
Wenzako wanazitangaza za 5,weye yakhe bado uko kwenye moja,hiyo mpelekee babu kijijini aifanye kama albam.Au mpe shamba boi wako naye ajidai mtaani.
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,382
Points
2,000
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,382 2,000
Nikupe 200 kufanye biashara

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Livanga

Livanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2010
Messages
467
Points
225
Livanga

Livanga

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2010
467 225
mfa maji haachi kutapatapa wewe unayo?
Wenzako wanazitangaza za 5,weye yakhe bado uko kwenye moja,hiyo mpelekee babu kijijini aifanye kama albam.Au mpe shamba boi wako naye ajidai mtaani.
 
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
2,080
Points
2,000
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
2,080 2,000
Ukweli unauma eeh!jifunzeni charities.mnadhani wazungu wangekuwa na roho mbaya kama za kwako mitumba mngeiona wapi?si mngetembea uchi!!!.
 
B

Bingley

Senior Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
109
Points
0
B

Bingley

Senior Member
Joined Apr 25, 2011
109 0
Ukweli unauma eeh!jifunzeni charities.mnadhani wazungu wangekuwa na roho mbaya kama za kwako mitumba mngeiona wapi?si mngetembea uchi!!!.
ila mimi nadhani wazungu hawana sehemu ya kuzitupia hizo nguo ndio maana wameigeuza africa kuwa an indirect-dampo la vitu walivyovichoka au wanavyoviona havina quality ya kiwango kinachostaili
(my idea) :)
 
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
2,080
Points
2,000
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
2,080 2,000
Si wanaweza ku recycle huko kwao!,kama issue ni dampo?
 

Forum statistics

Threads 1,283,494
Members 493,716
Posts 30,791,617
Top