Interviews za hawa recruitment agencies....!!!!!!!


MR. DRY

MR. DRY

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2011
Messages
639
Points
195
MR. DRY

MR. DRY

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2011
639 195
Wanabodi wa JF!!

Naombeni uzoefu kwa yoyote yule anaefahamu jinsi hizi Agencies zinavyotunga mtihani yao...hasa kwenye profession ya uhasibu.

Nitashukuru kwa msaada............
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,015
Points
2,000
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,015 2,000
Wewe jua kazi yako, usitake kuendekeza habari zenu za "kusoma ili kufaulu mtihani" mpaka kazini.

Kimsingi hapo unatafuta "feki" wakati dunia halisi haina "feki".

Swali lenyewe halijatoa maelezo ya kutosha kukusaidia hata kama mtu angekuwa anataka kukusaidia.

Unaomba kutafsiriwa ndoto wakati hata ndoto yenyewe huijui!
 
AKON

AKON

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2012
Messages
218
Points
195
AKON

AKON

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2012
218 195
ukielewa vitu bwana hata mtihani uwe vipi lazima ufaulu.... tafta kuelewa kwanza utaweza ku face mtihani wa aina yoyote ..
 
hbi

hbi

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2011
Messages
670
Points
250
hbi

hbi

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2011
670 250
Wewe jua kazi yako, usitake kuendekeza habari zenu za "kusoma ili kufaulu mtihani" mpaka kazini.

Kimsingi hapo unatafuta "feki" wakati dunia halisi haina "feki".

Swali lenyewe halijatoa maelezo ya kutosha kukusaidia hata kama mtu angekuwa anataka kukusaidia.

Unaomba kutafsiriwa ndoto wakati hata ndoto yenyewe huijui!
Aisee nimependa maneno yaliyotumika kwenye hii comment yako
 

Forum statistics

Threads 1,284,539
Members 494,169
Posts 30,831,046
Top