interview kwa njia ya simu


K

kamsongole

Senior Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
111
Likes
0
Points
33
K

kamsongole

Senior Member
Joined Apr 20, 2013
111 0 33
Kuna kampuni fulani walinipigia simu na kunifanyisha interview kwa njia ya simu. Walipomaliza maongezi wakasema bado tunaendelea kuwainterview watu wengine. mpaka leo naona kimya. Hivi inawezekana ukaishia kufanya interview kwa njia ya simu na usifanikiwe? Naomba kufahamu hili nalo. Maana interview yenyewe ilikuwa ya kushutukiza.
 

Forum statistics

Threads 1,274,090
Members 490,586
Posts 30,500,708