Internet zenu zipo sawa kweli?

Naantombe Mushi

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Posts
6,253
Reaction score
15,747
Dakika chache zilizopita naona kama internet ya Halotel haipokei ghafla, ndo kwamba serikali kweli inafanya majaribio ya kuzima mitandao ya internet. Nipo maeneo ya Ndanda hapa Kuchele naona kama sio kawaida.

Usiulize nimeandikaje hii thread ila hapa situmii internet ya mtandaoni.

Tujulishane wadau
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…