Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Internet Cafe zaifungia Jamii Forum

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Humphnicky, Dec 30, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,542
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ukiingia kwenye Internet Cafe nyingi jijini Dar es Salaam, na ukataka kuperuzi kwenye tovuti ya Jamii Forums huwa haifunguki, na ukiongea na wahudumu wa hiyi migahawa ya mtandao wa intaneti wanakwambia walionywa kuwa wasiruhusu wateja wasitembelee tovuti hiyo.
    Kuna mgahawa mmoja uko mjini, wamebandika kabisa bango kuwa ni marufuku kuingia Jamii Forums, ni amri sio ombi.
    jamani, mbona tunako elekea kunaonekana ni kubaya kuliko tuliko toka?
    yangu macho.
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Wamekatazwa na serikali?
     
  3. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,542
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    ndio
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,614
    Likes Received: 1,025
    Trophy Points: 280
    Piga picha huo mgahawa pamoja na picha ya bango lete hapa majungu marufuku jf
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,934
    Likes Received: 6,785
    Trophy Points: 280
    Long walk to freedom
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wanaacha kumfungia mange kimambi na u turn yake wanabaki kuhangaika na jf , mtandao wenye manufaa kedekede kwa taifa letu changa
     
  7. Tores

    Tores JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Wanaacha kufungia blog za pornography kama zakina mange....eti....wanafungia JF....ila ni kweli au majungu???? After all siku hizi sisi wababe wa mtandao tunatumia moderm...Watajiju!!!
     
  8. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ckweli!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    lete picha tuache hapari potofu jf
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,822
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    PEOPLE'S POWERRRRRRRRRRRRRRRRRRRRR hiyo shenzi kabisa. Kama wanazuia MOTO basi MOSHI unaonekanaa tuu, watabana mpaka lini wataaachia tuuuu JF for LIFE. tena habari mbaya sana kwao nimeenda kwa Doctor juzi amegundua kwamba niko ADDICTED NA JF so ni maumivu tu kwaoooooooooo. wakibana kwenye internet cafe ingieni MOBILE
     
  10. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,425
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mimi ninapoenda kwa dharura hua naipata JF.
    Japo natumia modem na mobile.
    Ila naogopa hata kuitaja hiyo modem yangu ni ya kampuni gani...maana naweza ku.....bure.
     
  11. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,224
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Dawa ni kununua modem na simu zenye internet.
     
  12. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,425
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    chiefmtz!
    Umenena!.
    Tena kwa simu zenye internet ni zaidi hata kwa gharama za matumizi. Kwa matumizi makubwa kama kudownload n.k wanisaidie wajuzi zaidi.
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,138
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    Shida wapi? hata wakibana tunatembeana cm zetu na laps zetu, huwezi kuzuia mvua. Voda nacheka kwa mia tano ck nzima nakamua bwerereeee hafu mnambie habari za cybercafe? kufanya nini?
     
  14. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2010
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,326
    Likes Received: 1,572
    Trophy Points: 280
    Madai yako wala hayaingii akilini!!! Ninachojua mimi; cafe nyingi wanatumia Internet Explore ambayo may be due to technical reason zinashindwa kufungua JF!!! Nakumbuka hata mimi kuna cafe nilikuwa nikiingia nashindwa kufungua JF hadi nilipowaambia wa-install Mozilla
     
  15. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Taja huo mgahawa ili tukathibitishe usemayo!
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,036
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    ukistaajabu ya mose utayaona ya ***** juzi juzi tu mkubwa wa nchi kaenda kufungua sherehe za kaburi leo JF wanaiblock kwenye cafe..mmiliki wa dowans hawamtaji lol!!
     
  17. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    JF Daima
     
  18. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mi nahisi hawa Viongozi wengi wako kwenye hili jamvi!!!!, Wengine ndio twajibizana nao, na majina.......(Fulani Fulani Hivi):bump:
     
  19. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    wafunge wasifunge watajiju, mbona njia za kupata JF ni nyingi sio lazima cyber café
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,788
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kama ni kweli basi ujima umerudi tena
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...