Intelligence unit Tz iko wapi?


BASHADA

BASHADA

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
489
Likes
17
Points
35
BASHADA

BASHADA

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
489 17 35
Imekuwa kawaida sasa kusikia serikali ikikataza maandamano ya vyama vya siasa kwa kile walichoita "sababu za kinteligensia' kuwa wangevuruga amani na mambo mengine kama hayo. Mshangao wangu ni kuwa meli ya Spice Islanders ilipopakia abiria wengi vile zaidi ya 3000 (kwa mujibu wa gazeti la Mwananchi) serikali haikuwa na inteligensia? Au intelligensia imehamia kwa chadema tuu. kwingine kote kumepigwa off.

Magari mabovu hakuna inteligensia, meli mbovu hakuna inteeligensia, madawa ya kulevya hakuna intelligensia, machangudoa kwenye madanguro hakuna intelligensia, pesa zinakwapuliwa BOT hakuna intelligensia, wanafunzi wanafeli hakuna intelligensia, jamani, hebu na mengine jazeni, kote hakuna intelligensia?
 
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
2,857
Likes
25
Points
135
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
2,857 25 135
Hayo mengine hayana maslahi kwa watawala, "kama ni wanafunzi kufeli acha wafeli tu" thats why inakosekana intelijensia. Huoni wanavofurahia na kuwafanya mtaji wananchi wajinga inaokuwa rahisi kwao kuwadanganya nyakati za chaguzi kwa ubwabwa,kofia,vilemba na ti shirt?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,353
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,353 280
Kibiti
 

Forum statistics

Threads 1,213,721
Members 462,214
Posts 28,487,803