Injinia ndibalema:wa chadema azindua bkb vijijini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Injinia ndibalema:wa chadema azindua bkb vijijini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Plato, Sep 3, 2010.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Wakuu baada ya chadema kuzindua jana mjini, wanazindua leo vijijini.tayari tupo bugabo na watu wamejaa na tayari viongozi wanazungumza.mwenyekiti wa chadema mkoa na mgombea ubunge bkb mjini lwakatare namuona.
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2,245
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280
    Tuletee haabari na picha! mkuuu isije ikawa mkutano wa watukumi tu.
     
  3. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 5,049
    Likes Received: 982
    Trophy Points: 280
    huko akina shomire najua hawawezi kuburuzwa na CCm taabu bado ipo kusini
     
  4. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Ninaripoti ninachokiona.sipigi kampeni wala propaganda.natumia simu siwezi kuleta picha
     
  5. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,957
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Vipi mkuu kuhusu Karagwe, mbona sisikii kama kuna Chadema?
     
  6. M

    Mutu JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    pics plse!!
     
  7. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,625
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Karagwe waliyemuamini na kumpa mikoba ya Chadema anayejulikana kwa jina la Deusdedith Kahangwa inaelekea aliwauzia Chadema mbuzi ndani ya gunia. Its a sad story to give.
     
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 24,350
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    Lakini nasikia pia CHADEMA wamekata rufaa mkuu kweye hili
     
  9. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,625
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Mmmmmhhhhh ndio lakini sijui kama watafanikiwa.

    Sina ushahidi lakini yaweza kuwa yale yale ya Musoma kwa stahili nyingine ya aina yake. Mwisho wa siku ukweli utajulikana.
     
  10. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Deusdedit jovin karagwe kawekewa pingamizi,ila kuna rufaa.lilikuwa potential sana.blanes anachukiwa mno.
     
Loading...