Ingekuwa ww ungefanyaje??

Ingekuwa ww ungefanyaje??

Pelham 1

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Posts
548
Reaction score
100
Habari zenu wapendwa:
Toa maoni ama changia mada kuhusiana na hili:
Mi ni Sistar zangu wa damu wa 3 tunashare Mama mmoja Baba tofauti, Mashallah wanajiweza baba yao amefariki akiwa safi, amewachia mali,majumba na pesa zakutosha bank si wa leo ama kesho kufirisika, kwa bahati mzuri ama mbaya mi ndio chokaa teeee...Kawaida mashimo yao ya pesa zao za kodi na Majumba wanayouza yakitema huwa hawana habari na mimi wala hawajui kama wanabro choka mbayaa...
Zaidi ya mimi kujikomba\kujipendekeza nakuwaomba ktk Million 40 ya kila mmoja walizopata angalau nami wanifikirie kwa kunitoa japo kidogo kama Kaka yao,
Huzi amini nakaziwa nakuambiwa pesa zao zipo kwny bajeti kwani wanafamilia nikizidi kuwaomba zaidi nambulia elfu 50 kwa kuchangiwa na Watu 3 ktk million 120 walizonazo!!!
Swali linakuja ikitoe siku ww Mungu amekujalia umepata pesa jst kama million 10 tu Wakajua nakufuata kukuomba uwasaidie ilihali wanajua ww ni Kaka yao wa damu na una million 10 utawapa tsh ngapi?? Nakama unavyojua wanapenda pesa kushinda maelezo???
Naombeni majibu ya mitazamo yenu wadau.
 
Fanya kazi BRO HAKUNA ALIEZALIWA NA PESA!!!!!!!!! Ukitafuta utapata zaidi ya za kwao. "KAMA NI MALI UTAIPATA SHAMBANI"

Ukipata wewe wape tu kwani utakuwa umepewa bure, we toa bure
 
Km ndio mimi hata hiyo elfu hamsini nisingechukua,halafu naendelea na maisha yangu tu, pesa sio kila kitu kwenye maisha
 
Km ndio mimi hata hiyo elfu hamsini nisingechukua,halafu naendelea na maisha yangu tu, pesa sio kila kitu kwenye maisha
Mkuu Kalou siku wakija kukuomba ww utafanyaje kama Kaka yao Ilihali umechukua ama haujachukua???utafanyaje???
 
Una umri gani? Unafanya kazi?
Kwa kweli ingawa wewe unajua pesa wanazo kiasi gani huwezi ukawapangia wakupe ngapi, au utegemee wakupe. Kama wewe ni mwanamme asiye na ulemavu wowote mwenye uwezo wa kufanya kazi na kujitafutia pesa zake mwenyewe, hata kama si kwenye mamilioni, sioni sababu ya dada zako kukupa pesa. Nikuulize, wewe ungeona kiasi gani kinatosha? Laki? Nusu milioni? Milioni 1? Nikuambie hata wangekupa milion usingeridhika. Labda ungeomba wakusomeshe, au wakupe mkopo wa kuanzisha kabiashara wangekuwa warahisi kutoa fedha. Nikuambie ndugu hawatosheki hata siku moja. Wazazi wangu miaka nenda rudi wanasomesha ndugu, wanawapa mikopo hairudishwi na wala miradi hai take off, hawawadai lakini hakuna shukurani yoyote inayokuja wa wazazi wangu. Sasa hivi kidogo ndio wameanza kujifikiria wenyewe, yaani kuwa selfish kidogo maana walikuwa wanajinyima ili kuwasaidia ndugu ambao kamwe siku moja hawakuwa na shukrani yoyote, wanaona ni haki yao kupewa vya bure.

Simama peke yako, kijana. Vya kujipatia mwenyewe ni vitamu kuliko vya kupewa.


Habari zenu wapendwa:
Toa maoni ama changia mada kuhusiana na hili:
Mi ni Sistar zangu wa damu wa 3 tunashare Mama mmoja Baba tofauti, Mashallah wanajiweza baba yao amefariki akiwa safi, amewachia mali,majumba na pesa zakutosha bank si wa leo ama kesho kufirisika, kwa bahati mzuri ama mbaya mi ndio chokaa teeee...Kawaida mashimo yao ya pesa zao za kodi na Majumba wanayouza yakitema huwa hawana habari na mimi wala hawajui kama wanabro choka mbayaa...
Zaidi ya mimi kujikomba\kujipendekeza nakuwaomba ktk Million 40 ya kila mmoja walizopata angalau nami wanifikirie kwa kunitoa japo kidogo kama Kaka yao,
Huzi amini nakaziwa nakuambiwa pesa zao zipo kwny bajeti kwani wanafamilia nikizidi kuwaomba zaidi nambulia elfu 50 kwa kuchangiwa na Watu 3 ktk million 120 walizonazo!!!
Swali linakuja ikitoe siku ww Mungu amekujalia umepata pesa jst kama million 10 tu Wakajua nakufuata kukuomba uwasaidie ilihali wanajua ww ni Kaka yao wa damu na una million 10 utawapa tsh ngapi?? Nakama unavyojua wanapenda pesa kushinda maelezo???
Naombeni majibu ya mitazamo yenu wadau.
 
Habari zenu wapendwa:
Toa maoni ama changia mada kuhusiana na hili:
Mi ni Sistar zangu wa damu wa 3 tunashare Mama mmoja Baba tofauti, Mashallah wanajiweza baba yao amefariki akiwa safi, amewachia mali,majumba na pesa zakutosha bank si wa leo ama kesho kufirisika, kwa bahati mzuri ama mbaya mi ndio chokaa teeee...Kawaida mashimo yao ya pesa zao za kodi na Majumba wanayouza yakitema huwa hawana habari na mimi wala hawajui kama wanabro choka mbayaa...
Zaidi ya mimi kujikomba\kujipendekeza nakuwaomba ktk Million 40 ya kila mmoja walizopata angalau nami wanifikirie kwa kunitoa japo kidogo kama Kaka yao,
Huzi amini nakaziwa nakuambiwa pesa zao zipo kwny bajeti kwani wanafamilia nikizidi kuwaomba zaidi nambulia elfu 50 kwa kuchangiwa na Watu 3 ktk million 120 walizonazo!!!
Swali linakuja ikitoe siku ww Mungu amekujalia umepata pesa jst kama million 10 tu Wakajua nakufuata kukuomba uwasaidie ilihali wanajua ww ni Kaka yao wa damu na una million 10 utawapa tsh ngapi?? Nakama unavyojua wanapenda pesa kushinda maelezo???
Naombeni majibu ya mitazamo yenu wadau.

Mtumai cha ndugu hufa masikini!
 
Mungu niepushe nisije nikaropoka badala ya kuchangia maoni.
 
Habari zenu wapendwa:
Toa maoni ama changia mada kuhusiana na hili:
Mi ni Sistar zangu wa damu wa 3 tunashare Mama mmoja Baba tofauti, Mashallah wanajiweza baba yao amefariki akiwa safi, amewachia mali,majumba na pesa zakutosha bank si wa leo ama kesho kufirisika, kwa bahati mzuri ama mbaya mi ndio chokaa teeee...Kawaida mashimo yao ya pesa zao za kodi na Majumba wanayouza yakitema huwa hawana habari na mimi wala hawajui kama wanabro choka mbayaa...
Zaidi ya mimi kujikomba\kujipendekeza nakuwaomba ktk Million 40 ya kila mmoja walizopata angalau nami wanifikirie kwa kunitoa japo kidogo kama Kaka yao,
Huzi amini nakaziwa nakuambiwa pesa zao zipo kwny bajeti kwani wanafamilia nikizidi kuwaomba zaidi nambulia elfu 50 kwa kuchangiwa na Watu 3 ktk million 120 walizonazo!!!
Swali linakuja ikitoe siku ww Mungu amekujalia umepata pesa jst kama million 10 tu Wakajua nakufuata kukuomba uwasaidie ilihali wanajua ww ni Kaka yao wa damu na una million 10 utawapa tsh ngapi?? Nakama unavyojua wanapenda pesa kushinda maelezo???
Naombeni majibu ya mitazamo yenu wadau.

confidence and hard-work is the best medicine to kill the disease called falure, it will make you a succesful person.
 
Jipange upambane na maisha, mambo ya kuomba omba yatakudhalilisha.
 
Back
Top Bottom