Mimtamu JF-Expert Member Joined Jan 27, 2012 Posts 368 Reaction score 105 Apr 17, 2012 #1 Ingekuwa vipi kama Mungu akawaondoa wanawake wote ktk uso wa dunia. wanaume wangeishi style gani ya maisha? ukizingatia kuna baadhi usafi kwao unasababishwa na wanawake
Ingekuwa vipi kama Mungu akawaondoa wanawake wote ktk uso wa dunia. wanaume wangeishi style gani ya maisha? ukizingatia kuna baadhi usafi kwao unasababishwa na wanawake
Mimtamu JF-Expert Member Joined Jan 27, 2012 Posts 368 Reaction score 105 Apr 17, 2012 Thread starter #2 Wabwanga mpo?
Preta JF-Expert Member Joined Nov 28, 2009 Posts 24,320 Reaction score 18,887 Apr 17, 2012 #3 hao wanawake wawe wamepelekwa wapi kwa mfano....coz kama sio mbali mimi nitarudi....
Mimtamu JF-Expert Member Joined Jan 27, 2012 Posts 368 Reaction score 105 Apr 17, 2012 Thread starter #4 Preta said: hao wanawake wawe wamepelekwa wapi kwa mfano....coz kama sio mbali mimi nitarudi.... Click to expand... Hahaha.. utakuwa mtukutu mbele ya Mungu. Mtakuwa mmewahishwa uzima wa milele
Preta said: hao wanawake wawe wamepelekwa wapi kwa mfano....coz kama sio mbali mimi nitarudi.... Click to expand... Hahaha.. utakuwa mtukutu mbele ya Mungu. Mtakuwa mmewahishwa uzima wa milele
C Chassarsenal Member Joined Apr 14, 2012 Posts 91 Reaction score 3 Apr 17, 2012 #5 Dah dunia ingekuw km dampo.
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Apr 17, 2012 #6 Hahahahahaaaa tungejua namna ya kuishi
R Rubuye123 JF-Expert Member Joined Dec 18, 2009 Posts 2,379 Reaction score 1,948 Apr 18, 2012 #7 we we we weh!huruhusiwi hata kuwaza mambo hayo we dada we,mungu asije akafanya kweli bure halafu maisha yakawaje sijui!!hebu achca bana,wengiine hata ku-imagine hiyo tunaogopa,WANAWAKE LAZIMA MUEENDELEE KUWEPO,LABDA MUNGU ATUFUTE WOTE!!
we we we weh!huruhusiwi hata kuwaza mambo hayo we dada we,mungu asije akafanya kweli bure halafu maisha yakawaje sijui!!hebu achca bana,wengiine hata ku-imagine hiyo tunaogopa,WANAWAKE LAZIMA MUEENDELEE KUWEPO,LABDA MUNGU ATUFUTE WOTE!!