Ingekua ni wewe ungefanya nini?

Ingekua ni wewe ungefanya nini?

[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] aisee
 
Aca maswali ya kipumbavu....
Ngoja nkusimulie jambo

Kuna mwanamke nlikutana nae chuo huko beya TIA pale....nilimpenda sana na alikuwa n kisu kwel ila ttzo likaja kila siku naskia story mpya za kwake, mala wana walipanda dau laki tu akatoa mzigo, na maisha ya chuo laki n palefu, ...nkafuta ukurasa, la pili alinipaga simu yake iiharibika nmpelwkee kwa fund, nakuja fungua ile simu baada nakuta mtu ambaye alintambulisha n nduguye n bwan wake....nilompa mauchebe pale lakin tukarudiana tena....MAHUSIANO YA KIMAPENZ KWA KWETU UU NAHIS N KMA VITA...ILA MKUU NIIFANYA MAAMUZ NA NLITESEKA SANA MKUU..USPOWAI FANYA MAAUMUZ ITAKUCOST...alikuwa akichukua hela kwa majamaa ananletea...ila no future apo, ...ila mpaka leo nampenda dah, ...
Mpaka leo unampenda!!!
 
nikimpata huyo simuachi na hali ngumu hii !

nb. awe ni demu asiwe mke lakini
 
Back
Top Bottom