Industrial Practical Trainings( IPT) and Job opportunities

Industrial Practical Trainings( IPT) and Job opportunities

Kachu_28

Member
Joined
May 31, 2019
Posts
14
Reaction score
14
Mambo JFs, naomba kupata uzoefu juu ya hayo mambo mawili, yaan field work and employment.
1. Je? Kuna ukwel wowote kuwa upo uwezekano wa kuajiriwa wakati wa field work?

2. Je? Mwanafunzi anatakiwa awe na Mtazamo gani awapo mafunzoni mbali na kujua anakwenda kujifunza, ili kukidhi Uhitaji wa Taasisi na pengine kupata Credit wakati wa Mafunzo.

3. Ni sekta binafsi au serikalini, Ambao wewe Mchangiaji unatoa kipaumbele, na kwnini?
=> Kama lipo zaid linahusu Muhtasari, ila nikashindwa kuuliza kutokana na "down scope" Basi Mchangiaj Toa faida.
 
acha mbwembwe, wewe tumbua izo ela za IPT, then tulia, mambo mengine utajua mbeleni uko
 
kama unataka kujifunza nenda private sectors thou kazi utaijua ukiajiriwa. Unasoma kozi gani??
 
Industrial practical training ni nzuri kama utaenda private company, kwa fani za engineering ni vizuri ukaenda private, utatengeneza channel na watu
Mimi nilipata kazi sehemu ambayo nilifanya IPT mwaka wa mwisho, siku ya kumaliza field niliambiwa ukimaliza njoo ufanye kazi, nilivyomaliza nilikaa wiki 5 nasaka sehemu zingine sikubahatika nikarudi pale pale nikaanza kazi,
Nina miaka 4 kwa sasa hapo kazini
 
Industrial practical training ni nzuri kama utaenda private company, kwa fani za engineering ni vizuri ukaenda private, utatengeneza channel na watu
Mimi nilipata kazi sehemu ambayo nilifanya IPT mwaka wa mwisho, siku ya kumaliza field niliambiwa ukimaliza njoo ufanye kazi, nilivyomaliza nilikaa wiki 5 nasaka sehemu zingine sikubahatika nikarudi pale pale nikaanza kazi,
Nina miaka 4 kwa sasa hapo kazini
Sawa mkuu, Thnks and big up..[emoji106]
 
Back
Top Bottom