India kulichunguza jua baada ya kutua mwezini

India kulichunguza jua baada ya kutua mwezini

We zombieeee.....
na Simba la masimba dangoteee....

alisikika msanii mmoja nchini Tanzania bara. 😀😀😀😀
 
How sure are you
There is no evidence that an object went close to the sun, since Galileo era

Wewe unaamini kuna aliyechunguza jua mpaka akajua ina asimia kadhaa ya Helium na Hydrogen na gesi zingine?
 
There is no evidence that an object went close to the sun, since Galileo era

Wewe unaamini kuna aliyechunguza jua mpaka akajua ina asimia kadhaa ya Helium na Hydrogen na gesi zingine?
Mkuu kwani kutambua hayo ni mpaka uende juani!?

Sometime ni bora kufahamu kwa kina how walitambua jambo hilo ma siyo kujiandaa kupinga tu.

Ukweli ni kwamba, sayansi ya anga iko mbali sana tofauti na unavyofikiria wewe.

Imagine hata kila nyota uionayo wewe hapo angani na ambayl huwezi kuiona hapo tayari zina majina yake, zinajulikana hata umbali wake kutokea hapa tulipo, zinajulikana hata uzito wake (size).

Sasa kukosa kwako kutambua habari hizi, zilikupaswa ujifunze zaidi jinsi gani waliweza kujua haya mambo.

Uchunguzi wa spektra ya jua, utafiti wa mwanga unaotoka kwenye jua na kugundua vipengele vinavyopatikana ndani yake ni baadhi ya njia zilizotumika.
Pia, kanuni za fizikia na astronomia zimechukua jukumu muhimu katika kuelewa jinsi nyota kama jua linavyofanya kazi.
 
Back
Top Bottom