Incubator ya mayai 300 inauzwa

Incubator ya mayai 300 inauzwa

GEMO

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2016
Posts
250
Reaction score
277
Habari wakuu, nauza incubator yangu ya mayai 300 imetumika miezi minne.

Incubator ni automatic, inatumia umeme, made in China.

Iko vizuri sana,sababu ya kuuza ; nimefunga mradi wa kuku chotara kwasasa nafuga kuku wa mayai ya kisasa ( Bovans Brown) hivyo siitumii tena.


Location ; Dodoma mjini.

20190628_153808.jpeg
20190628_153856.jpeg
20190628_153917.jpeg
 
Vipi umeme ukikata?
Inatunza joto kwa wastani wa saa 4 hadi 8 hivyo kuzuia mayai yasiharibike ndani ya huo muda.

Umeme ukikatika unaporudi ina adjust duration yenyewe kufidia muda ambao haikuwa na umeme.

Ila ni vizuri kuwa na back up power ambayo inakuwa automatic umeme ukikatika inaingia kazini.....back up power(UPS) ya kuendesha hiyo mashine ni 450,000/=
 
Hao ndo Bovans Brown......
Screenshot_2019-06-30-08-39-06.jpeg
 
Hawa kuku umewahi wafuga kabla? Nataka unipe ABC za bavon brawon
Sijawahi kuwafuga....nilikuwa nafuga kuroiler hapo mwanzo kabla sijabadilika.

Why Bovans Brown? Nimefanya utafiti wangu mdogo kwa wafugaji wenye Bovans Brown

1.Wanataga vizuri sana

2.Wastahimilivu sana....rafiki yangu ana Bovans Brown na hyline.....hyline wako very sensitive

3.Zipo breed nyingi kama Issa Brown, Lohman Brown,Hyline ila mimi nimewaelewa Bovans Brown

4.Bovans Brown wakiwa wadogo (DOC) wanakuwa na Brown color tayari sio mpaka wakue ndo color ijitokeze.
 
Bovans Brown ni kuku wa mayai ya kisasa (layers)

Kuku hawa wana asili ya Uholanzi

Wanaanza kutaga kuanzia wiki ya 18-90 (wiki 72)

Unaweza kuwafuga kwa deep liter system au kuwaweka kwenye Cage.

Ukizingatia kanuni bora za ufugaji utainjoi (banda bora, chakula bora,chanjo na dawa kwa wakati).

Ukitaka kufuga kuku kibiashara fuga kuku wa kisasa.
 
Hawa ni baadhi ya vifaranga wa kuroiler niliokuwa natotoresha kwa kutumia hiyo incubator.
20190515_103225.jpeg
 
Iv mayai ya kuku wa kisasa nikitaka nitotoleshe napata wapi mayai
 
Inatunza joto kwa wastani wa saa 4 hadi 8 hivyo kuzuia mayai yasiharibike ndani ya huo muda.

Umeme ukikatika unaporudi ina adjust duration yenyewe kufidia muda ambao haikuwa na umeme.

Ila ni vizuri kuwa na back up power ambayo inakuwa automatic umeme ukikatika inaingia kazini.....back up power(UPS) ya kuendesha hiyo mashine ni 450,000/=
Na hiyo back up power inafanya kazi muda gani bila umeme?
 
Iv mayai ya kuku wa kisasa nikitaka nitotoleshe napata wapi mayai
Inabidi ununue kutoka kwenye kampuni yenye kuku wazazi kama hao Star Poultry Farm...Japo sijui kama wanauza mayai ila wacheki.
0624181003
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom