jeshi la mtu moja Member Joined Oct 19, 2016 Posts 86 Reaction score 35 Apr 15, 2017 #1 Leo Korea kaskazini ametest Bomu!?
Mbao za Mawe JF-Expert Member Joined May 11, 2015 Posts 23,367 Reaction score 55,052 Apr 15, 2017 #2 +366 588 79959 Namba ya msemaji mkuu wa kitengo cha Mabomu mmulize. Wote tupo hapa Nchini hakuna hata balozi wa Tanzania aliyepo huko unauliza vitu vya ajabu sana
+366 588 79959 Namba ya msemaji mkuu wa kitengo cha Mabomu mmulize. Wote tupo hapa Nchini hakuna hata balozi wa Tanzania aliyepo huko unauliza vitu vya ajabu sana