Inawezekana hii kweli??

  • Thread starter incredible thinker
  • Start date

I

incredible thinker

Member
Joined
Apr 17, 2013
Messages
38
Likes
0
Points
0
I

incredible thinker

Member
Joined Apr 17, 2013
38 0 0
salaam ndugu zangu wana jF...

kuna mdogo wangu kapata hivi katika matokeo ya form 4 mwaka 2012.....

bios C
kisw C
engl C
chem D
geog D
math D
civcs D
phys D
histry D

DIVISION 3 YA POINTI 25

anataka kusoma CBG kwenye shule ya GVNT...je akichaguliwa Hkl anaweza kubadilisha???kwenda CBG..

MSAADA WENU WANA JAMII FORUMS KWA HILI PLEASE.......
 
I

incredible thinker

Member
Joined
Apr 17, 2013
Messages
38
Likes
0
Points
0
I

incredible thinker

Member
Joined Apr 17, 2013
38 0 0
help please jf members
 
Kun Jr

Kun Jr

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2013
Messages
674
Likes
203
Points
60
Kun Jr

Kun Jr

JF-Expert Member
Joined May 29, 2013
674 203 60
salaam ndugu zangu wana jF...

kuna mdogo wangu kapata hivi katika matokeo ya form 4 mwaka 2012.....

bios C
kisw C
engl C
chem D
geog D
math D
civcs D
phys D
histry D

DIVISION 3 YA POINTI 25

anataka kusoma CBG kwenye shule ya GVNT...je akichaguliwa Hkl anaweza kubadilisha???kwenda CBG..

MSAADA WENU WANA JAMII FORUMS KWA HILI PLEASE.......
sema wewe na sio mdogo wako ndo tukusaidie
 
M

Mshirazy

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
421
Likes
4
Points
0
M

Mshirazy

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
421 4 0
Kimsingi,ili mtu achaguliwe combination yeyote anatakiwa awe na points zisizozidi 9 ktk masomo matatu ya hiyo comb!yaan alama C =3,B=2,A=1

so anatakiwa awe na angalau C3 ili atengeneze comb,kwa kesi yako ww huwez kuchaguliwa CBG ila km ukitaka kusoma private schools unaweza kuisoma CBG so long as u have got 3credits!

Govt wanaweza wakakuchagua HKL yaan utakua na DCC kwakua mwaka huu matokeo ni mabaya basi watakuchagua hiyo comb endapo uliichagua!!

Kuhusu kubadilisha ukishafika shule ,hutoruhusiwa kwasababu vigezo na masharti huzingatiwa kabla ya kumruhusu mtu kubadili comb!
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,385
Likes
32
Points
145
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,385 32 145
Mkuu haya ni matokeo yake baada ya kustandadize ama ni kabla ya kustandadize.Kama ni baada basi ni sikio la kufa huyo hana lolote mtafutie chuo cha ualimu asije kukutia hasara huko mbele ya safari kwenye matokeo ya form six
 
S

Sheko

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2013
Messages
284
Likes
1
Points
0
Age
26
S

Sheko

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2013
284 1 0
Shule za serikali sahau cbg kama unataka piga hiyo comb tafuta private mapemaa.ungekuwa na c ya chemisry ungechaguliwa bila shaka ingekuwa ccd apo jiandae kupiga Arts
 

Forum statistics

Threads 1,273,060
Members 490,259
Posts 30,469,271