Inauma na kusikitisha sana

Inauma na kusikitisha sana

amu

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Posts
16,169
Reaction score
31,356
Jana nilikuwa kwenye rusha roho mitaa ya nyumbani migomigo
basi tukajifaragua hapo na nyimbo kibao za kurushana roho.
Ilipofika mida ya saa 6 usiku kuelekea saa saba nguvu ziliniisha wakaingia wa.s.e.n.g.e wawili mmoja mkubwa kidogo age inelekea 20's na mwingine mdogo sana nafikiri atakuwa under 18 walikata viuno mpaka wanabinjuka na vibwaya wamejifunga.
Mimi niko very emotional sana nilishindwa kuendeleakucheza kwa sababu ya yule mtoto m.s.e.n.ge miguu iligongana nikapatwa na pigo la ghafla nikatamani nimuite ila nitaanzia wapi?mbaya zaidi watoto wa mtaani wakaanza kucheza nae na kumshikashika
roho iliniuma sana sana
nimeamua kushare na nyie habari hii
yule mtoto kama angekuwa anasoma nauhakika angekuwa form 3.
nawasilisha
nimeedit kidogo mimi ni mwanamke jamani
 
Unamaanisha GASHO?
"Ukapata Pigo La Gafla" Kivip?
Mwenzio Sijakuelewa Hapo!!
 
......Mimi niko very emotional sana nilishindwa kuendeleakucheza kwa sababu ya yule mtoto m.s.e.n.ge miguu iligongana nikapatwa na pigo la ghafla nikatamani nimuite ila nitaanzia wapi?.....
nawasilisha

Ulitaka umuite umfanyaje na hizo emotional zako amu????

Nikutoe hofu siku hizi ******* wamejaa kila kona, wapo ******* wanajiuza na wapo ******* mpaka uambiwe.

Huna haja ya kushangaa sana zaidi ya kuomba Mungu akuepushie mtihani huo wewe na kizazi chako.

Nenda Tanga Raskazone utaona vituko huo kama una roho nyepesi unaweza kuua mtu.
 
Last edited by a moderator:
amu sasa ulikuwaje emotional?ulilia?ulicheka?ulisikia njaa?uliweka mlingoti(a.k.a)kidumu chama cha mapinduzi
hebu iweke fresh hii!
halafu ulitaka kumwita ili ?na we umgonge mguu au?manake mi kama sijakuelewa vileee!
 
Last edited by a moderator:
Nashindwa kutoa ushauri maana hata jinsia yako Dillema japo rusha roho wengi wao ni ke lakini nikisoma hii habari sijui we uko upande upi?

Naona ume amua kuto eleweka!
Jana nilikuwa kwenye rusha roho mitaa ya nyumbani migomigo
basi tukajifaragua hapo na nyimbo kibao za kurushana roho.
Ilipofika mida ya saa 6 usiku kuelekea saa saba nguvu ziliniisha wakaingia wa.s.e.n.g.e wawili mmoja mkubwa kidogo age inelekea 20's na mwingine mdogo sana nafikiri atakuwa under 18 walikata viuno mpaka wanabinjuka na vibwaya wamejifunga.
Mimi niko very emotional sana nilishindwa kuendeleakucheza kwa sababu ya yule mtoto m.s.e.n.ge miguu iligongana nikapatwa na pigo la ghafla nikatamani nimuite ila nitaanzia wapi?mbaya zaidi watoto wa mtaani wakaanza kucheza nae na kumshikashika
roho iliniuma sana sana
nimeamua kushare na nyie habari hii
yule mtoto kama angekuwa anasoma nauhakika angekuwa form 3.
nawasilisha
 
Nashindwa kutoa ushauri maana hata jinsia yako Dillema japo rusha roho wengi wao ni ke lakini nikisoma hii habari sijui we uko upande upi?

Naona ume amua kuto eleweka!

mimi naitwa ilhamu
amu ni kifupisho jamani looo
mimi ni mwanamama
 
amu sasa ulikuwaje emotional?ulilia?ulicheka?ulisikia njaa?uliweka mlingoti(a.k.a)kidumu chama cha mapinduzi
hebu iweke fresh hii!
halafu ulitaka kumwita ili ?na we umgonge mguu au?manake mi kama sijakuelewa vileee!

nilijisijia vibaya kama mmama kuona mtoto mdogo kaharibikiwa
mzima weye
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom