Inasikitisha kweli | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inasikitisha kweli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Godlv, Apr 16, 2012.

  1. G

    Godlv Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    British Airways...
    248 planes
    50 in order(still making)
    10 options

    Kenya Airways
    34 active planes
    24 in order
    4 options

    Tanzania
    1 active
    0 in order
    0 options
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,781
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Tazama haya: madenge ya KQ yangekuwa ya ATCL kama siyo ubinafsi wa watendaji wetu,- KLM waliisihi serikali ya TZ wawapunguzie ma boeing yao yaliyokuwa active ili wawasaidie kwenye southern circuit, serikali ikasema haiwezi kupokea bila kupitia kwa agent, KLM wakayapeleka Kenya, sasa KQ inatesa.
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,752
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    tusuuuue mwe!
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,221
    Trophy Points: 280
    Angalia kina mwema na kova wakakwambia wewe ni chadema.
     
  5. G

    Godlv Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia hata hiyo moja haipo active, juzi imepata ajali!
     
  6. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,635
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Hahahaaaaaaa!!! Najua sio jambo la kucheka lakini nitafanyaje? Hii nchi hakuna hata moja la kujivunia!
     
  7. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    None is active my friend
     
  8. GABOO

    GABOO Senior Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du!aisee hii nchi kwisha kabisa khaa!
     
  9. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ....heiiii...!!?
     
  10. n

    ngokowalwa Senior Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hpo kwenye red pamenisikitisha sana , hao ma ajenti ndo wanajua kuweka hamira kwenye bei ili ionekane ni dili kubwa na pia wanajua jinsi ya kuwajaza wahe. mifuko yao
     
  11. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,453
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    Kuna kila sababu ya kuwasaka na kuwamaliza wale wote ambao kwa namna moja ama nyingine wamelifikisha taifa hili hapa tulipo. Ole wao wakae wakijua kuwa iko siku watalia na kusaga meno!! na wanajijua....:disapointed:
     
Loading...