Inasemekana Wenje alikataa mil 900 za kumwachia jimbo Masha!


Hero

Hero

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
1,000
Likes
258
Points
180
Hero

Hero

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
1,000 258 180
Taarifa zisizo rasmi zinasema JK alikuja Mza kujalibu ku'rescue' situation, na moja ya mbinu mbovu iliyotumiwa baada ya zote kugonga mwamba ilikuwa akubali kupokea kiasi hicho ili JK atimize azma yake ya kumapisha Masha kwa mara nyingine tena kama alivyoahidi kwenye ufunguzi wa campaign!

Bwana mdogo Wenje aliwajibu kuwa waende kuwapa kiasi hicho wananchi waliokuwa na hasira nje ya fensi, wakikubali, basi yeye angeachia jimbo hilo. Wakati huohuo, wapiga kura walikuwa wameahidi kuwa endapo Wenje angekubali hongo basi angekuwa nyama yao na kwa kuanzia wangeimaliza familia yake!

Na baada ya tafrani kuanza, mpango ulikuwa kuteketeza jiji la Mza kwa kulipua vituo vya mafuta vilivyopo jijini kitu kilichowafanya jeshi la polisi kushinikiza kutangazwa kwa matokeo!

Can u imagine, how far can ccm go to ensure it remain in power! ccm is :evil::evil::evil::evil:
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,494
Likes
4,245
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,494 4,245 280
Mkuu hii mbinu ilitaka kutumika Arusha bahati nzuri watu wakawa ngangari kuliko serekali ya CCM walivyotarajia.
 
DICTATOR

DICTATOR

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
392
Likes
1
Points
0
DICTATOR

DICTATOR

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
392 1 0
Duh, mkuu napata picha halisi inatisha na hapo ndo kungekuwa mwanzo wa vurugu kubwa nchini, na bado mwanza ndo kuna Tarime yote milimani hawaogopi kitu wala kuua ni kawaida. Lakini yote hayo ni kwa sababu watu wanatamaa na madaraka saaana.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
Wenje big up!
 
E

Epifania

Senior Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
133
Likes
0
Points
0
E

Epifania

Senior Member
Joined Oct 18, 2010
133 0 0
Poole sisiemu. Mngewapa nao wananchi hizo kodi zao watumie. Mnajidai mnaehela sana. :bowl:
 
Wambugani

Wambugani

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2007
Messages
1,758
Likes
52
Points
145
Wambugani

Wambugani

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2007
1,758 52 145
JK alifikiri watu wanaweza kudanganyika kwa kuwapa wabungu wao nafasi ya uwaziri wa kifisadi.
Kwa sasa asije akadhani Watanzania watadanganyika kwa hongo ya aina hiyo.
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Taarifa zisizo rasmi zinasema JK alikuja Mza kujalibu ku'rescue' situation, na moja ya mbinu mbovu iliyotumiwa baada ya zote kugonga mwamba ilikuwa akubali kupokea kiasi hicho ili JK atimize azma yake ya kumapisha Masha kwa mara nyingine tena kama alivyoahidi kwenye ufunguzi wa campaign! Bwana mdogo Wenje aliwajibu kuwa waende kuwapa kiasi hicho wananchi waliokuwa na hasira nnje ya fenci, wakikubali, basi yeye angeachia jimbo hilo. Wakati huohuo, wapiga kura walikuwa wameahidi kuwa endapo Wenje angekubali hongo basi angekuwa nyama yao na kwa kuanzia wangeimaliza familia yake!
Na baada ya tafrani kuanza, mpango ulikuwa kuteketeza jiji la Mza kwa kulipua vituo vya mafuta vilivyopo jijini kitu kilichowafanya jeshi la polisi kushinikiza kutangazwa kwa matokeo!
Can u imagine, how far can ccm go to ensure it remain in power! ccm is :evil::evil::evil::evil:

Walishaanza na Ofisi ya kata ya CCM. Imeteketezwa kwa moto mchana kweupe............. Cheza na wajinga wa Dar sio huku kwetu MURA.
 
KOMBESANA

KOMBESANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2009
Messages
905
Likes
33
Points
45
KOMBESANA

KOMBESANA

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2009
905 33 45
JK ni mmoja wa watu wasioweza kutafsiri mabadiliko ya mazingira yaliyowazunguka wa ajabu kabisa!Yeye anafikiri kuwa kila mtu ana bei ya kununulika kama yeye na wenzake?Vizuri sana kumfundisha the hard way huyo mbweha asidhani kuwa kafika.TENA ATAMBUE KUWA UMMA UKISHAAMUA HAOUGOPI RISASI, BOMU,JENEZA WALA FEDHA NA DHAHABU.HATASAHAU UCHAGUZI HUU HT AKIWA MZEE.NA MASHA ARUDI TU DAR,MAFISADI WANA KESI NYINGI ZA KUHITAJI MSAADA WA MWANASHERIA FISADI PIA!HAYA TUSONGE MBELE TUZIDI KUJENGA A STRONG OPPOSITION,AND I HAVE A DREAM, THAT THE NEXT PRESIDENT IN 2015 OR 2020 WILL BE A CANDIDATE FROM THE OPPOSITION!I HAVE A DRE4AM THAT FROM 2015 CCM WILL BE AN OPPOSITION PARTY AND I HAVE A DREAM THAT JK AND WANAMTANDAO WILL APPEAR IN COURT TO ANSWER CHAARGES OF CORRUPTION,NEPOTISM,AND THE LIKES!
 
marshal

marshal

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
354
Likes
33
Points
45
marshal

marshal

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
354 33 45
Jamani Hii si harufu nzuri at all,Tutayasikia vizuri tu as time goes on!!Wanasiasa watambue kuwa Uongozi ni dhamana wanayopewa na wananchi na wakiamua kuichukua basi wasione kama wao ndio pekee wanastahili kuiongoza jamii.Waache mawazo ya kitoto,maana mtoto ukimpa kushikilia kitu kizuri basi tayari anahesabu ni chake!!CCM na wengine wote watambue hawana haki ya kuwaongoza watu milele,anytime anything can change!
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
138
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 138 160
Watu wanadhani JK ni msafi kama wanavyomuona, ukweli ni kwamba huyu mkwere amelowa damu mikononi!!!
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
240
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 240 160
Walishaanza na Ofisi ya kata ya CCM. Imeteketezwa kwa moto mchana kweupe............. Cheza na wajinga wa Dar sio huku kwetu MURA.
Arusha, Mara na Mbeya ni mikoa ambayo nina iaminia sana kwa misimamo.
 
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,331
Likes
21
Points
0
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,331 21 0
Wengi sana wamenunuliwa kwa mtindo huu... aliekera zaidi ni yule mgombea wa CHADEMA pale songea...
 
Omulangi

Omulangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
1,028
Likes
41
Points
145
Omulangi

Omulangi

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
1,028 41 145
Huu ndio uchaguzi wa kidemokrasia tanzania. Hongera kikwete, hongera ccm.
 
K

kombah

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
52
Likes
2
Points
15
K

kombah

Member
Joined Nov 1, 2010
52 2 15
Huku Arusha mjini walitaidi kuchachua ikashindikana kwasababu mbunge wa cahde alikuwa na kura kama 50,000 na ccm walikuwa 20,000 hivi hasa ikashindikana ingekuwa tofauti ya 5000 wangebadilisha matokeo.Mpaka mzee mzima alikuja yaani lowasa alikuja kuokoa jahazi wampe angalau milion 150 aachie jimbo wanachi wakasema hizo ni kula zetu wakasema mbunge wetu akikubali hizo pesa akitoka nje halalia yao yaani wangempiga na vurugu ingetokea ARUSHA isingekalika.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
Saa ya ukombozi imewadia
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
802
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 802 280
Mafisadi mpaka kwenye kura zetu
 
Hero

Hero

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
1,000
Likes
258
Points
180
Hero

Hero

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
1,000 258 180
Duh, mkuu napata picha halisi inatisha na hapo ndo kungekuwa mwanzo wa vurugu kubwa nchini, na bado mwanza ndo kuna Tarime yote milimani hawaogopi kitu wala kuua ni kawaida. Lakini yote hayo ni kwa sababu watu wanatamaa na madaraka saaana.
Actually ni uroho wa madaraka, na kwa bahati mbaya, they dont deliver people's expectations! They entirely do 4 their own interest regardless the citzen safely. Hali ya jana Mza imeonyesha jinsi gani amani ilivyo volatile (easily evaporative). CCM is acts at an extream delicate balance of peace/war!
matukio ya huko Shy, Kg, Mby, Dsm and other tell the whole story!:A S angry::A S angry::A S angry::A S angry:
 
dazenp

dazenp

Senior Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
101
Likes
2
Points
35
dazenp

dazenp

Senior Member
Joined Mar 11, 2009
101 2 35
Nakumbuka niliandika story hiii kwenye thread hii hii.................kabla hata ya uchaguzi kuwa he was offerd 900Mil nikaambiwa mzushi leo hii imekuwa ni yakuwekwa tena hapa........................na inaonekana ni kweli je ule Uzushi wana JF mliosema mwanzo mko wapi......the problem hatujuani kuwa nani ni nani.... ila nashukuru kuwa leo imeonekana ni kweli na learn to follow up on stories......:yield::doh::doh:
 

Forum statistics

Threads 1,251,629
Members 481,811
Posts 29,778,237