Inakwenda wapi mipesa hii!?


Rjohn

Rjohn

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
614
Likes
51
Points
45
Rjohn

Rjohn

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
614 51 45
Kuna pesa nyingi ambazo zanatolewa na Wasukuma wengi hapa MLIMBA mkoani MOROGORO-KILOMBERO, kama faini kupitia agizo lililowataka watoe ng'ombe ambazo zilionekana ni kero na uharibf wa mazngira, wasukuma hao wametozwa pesa nying sana wapo waliotoa had milion 54,chin ya police na mgambo pia watu waliodaiwa kutoka wilayani.je pesa hz znakwenda WAPI?
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,387
Likes
30
Points
145
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,387 30 145
Hiyo ni Tanzania, wapi ushaona pesa zinakosa pa kweenda ndugu yangu
 
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
6,548
Likes
1,347
Points
280
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
6,548 1,347 280
Lini,
mlimba kubwa, wp kimsingi!
 
L

ligalu16

Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
93
Likes
5
Points
15
L

ligalu16

Member
Joined Oct 17, 2012
93 5 15
Lini,
mlimba kubwa, wp kimsingi!
Ndugu changia au acha kuchangia hoja...mlimba ina ukubwa kiasi gani? Madudu yanaendelea huko wilayani lakini watu wanaangalia tu. Kama ww unakujua huko unataka kusema hujawaw sikia uhamisho wa hawa jamaa wasukuma ulivyokua wa magumashi? Wangap wameondoka?kama sio danganya toto tu?
 

Forum statistics

Threads 1,236,314
Members 475,050
Posts 29,253,944