mrangi
JF-Expert Member
- Feb 19, 2014
- 96,444
- 138,247
Mambugila kama Nyie mkishikishwa magari ya moto Sawa sawa tu .....
Ova
Sent using Jamii Forums mobile app
Mambugila kama Nyie mkishikishwa magari ya moto Sawa sawa tu .....
Kama huoni umuhimu wa matako,kalia KICHWA.
Mambugila kama Nyie mkishikishwa magari ya moto Sawa sawa tu .....
Ova
Sent using Jamii Forums mobile app
Omba waufute huu uzi haraka mkuu,anza upya. Kwa pesa hiyo tafuta A au B. Hapo wataalam wa code # wako kukufanyia ya haraka. Unaweza kupewa hiyo gari yenye D,lakini kumbe ilikuwa zile # za zamani TZA. Hivi tunavyoongea iko kupigwa rangi.Ndugu yangu a nahitaji gari mojawapo tajwa hapo juu budget ni 4M kama unaweza kuwa nayo 0711366636 WhatsApp hapo
Sent using Jamii Forums mobile app