Perry
JF-Expert Member
- Feb 24, 2011
- 10,082
- 2,358
Mambo vip wadau?kuna dada niliachana nae muda kidogo,na nakumbuka huyu dada hatukuachana kwa amani{tulitoleana lugha chafu}ila baada ya muda tulitafutana tukaombana msamaha,tukakubaliana kwamba hata kama tunaachana basi tuachane kwa uzuri..imepita miaka miwil sasa tangu tupigane chini,ila me tangu huu mwezi umeanza nimejikuta namkumbuka na namuota mara kwa mara{for good things}wakati mwingne najaribu kutafuta hata number yake ili nianze kumchokoza kwa kumchombeza lakn nafsi inasita..sasa wadau nyie mnanishauri nin,nijaribu kujipendekeza kwake kwa kumtafuta tena au nikifanya hvo ataniona bushoke but kikwel nahisi kumkumbuka na kumpenda flani hvi ila nkikumbuka that day tulivoznguana nakosa pozi la kumwingia.
ANGALIZO:kama huna kitu cha kunishauri,naomba upite kimya kimya tu ili tusikwazane.
ANGALIZO:kama huna kitu cha kunishauri,naomba upite kimya kimya tu ili tusikwazane.