Hivi kwanini Tanzania hakuna utamaduni wa kuwajibika mtu unaposhindwa kazi? Angalia matokeo ya form four: Matokeo ya ajabu sana haya. Division one: 5,363, Divison two: 9,942; Division three: 25,083; Division four: 136,633 na Division zero: 177,021. Yet, nobody is asked kwanini iwe hivi? Unajua matokeo ni mabaya na hapa wamefeli hata kama biashara ya shule za VODA FASTA isingekuwepo. Dowans: NO ONE IS RESPONSIBLE, Rada: NO ONE IS RESPONSIBLE, Umeme wa mgao: NO ONE IS RESPONSIBLE.
Does is means all mess we see in our country, NO ONE IS RESPONSIBLE?????