Imetokea UG hii

Imetokea UG hii

Kaka Sam

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Posts
540
Reaction score
80
484501_444684205552458_2000158377_n.jpg
 
Nigeria iyo msojua...wamepata mafuriko juzi kati
 
Duuh si angetoa hiyo hijab au angevaa suruali maana mipaja yote wazi!
 
Bora angevaa U mini ikajulikana moja..
 
Mbona jamaa kaminya pua na midomo hivyo. Uvundo au kitu gani? kwa namna hii akimaliza kazi hawezi kupata mi-fungus shingon?i
 
Daaah hapo pa mifungus jamaa anaweza akajikuta anaikwaa asee hahahahahaaaaaa
 
aliepiga picha alikuwa wp,
bado nafikiria
 
Back
Top Bottom