Marco Polo JF-Expert Member Joined Jan 16, 2014 Posts 13,500 Reaction score 21,591 Sep 1, 2015 #1 Dada mmoja kakutana na Mzungu wakakubaliana wagegedane... Baada ya mechi mzungu akamuuliza how much,? Kwa kujiamini dada akajibu one dollar.... Akapewa dollar yake... Kwenda kuchange akapata 1800... Kilio kikafuata. Hadi Leo tunamwita one dollar.
Dada mmoja kakutana na Mzungu wakakubaliana wagegedane... Baada ya mechi mzungu akamuuliza how much,? Kwa kujiamini dada akajibu one dollar.... Akapewa dollar yake... Kwenda kuchange akapata 1800... Kilio kikafuata. Hadi Leo tunamwita one dollar.
kuduman201036 JF-Expert Member Joined Aug 26, 2015 Posts 4,058 Reaction score 2,184 Sep 5, 2015 #2 safiiiii one dollar teh teh teh
mnyandzombe JF-Expert Member Joined Jul 24, 2015 Posts 245 Reaction score 194 Sep 8, 2015 #3 shule muhimu
M Music Man. Member Joined Aug 11, 2015 Posts 72 Reaction score 15 Sep 8, 2015 #4 Akili zake akajua kama milioni.. Duuuuh.. hata shule za kata alitoroka huyo.
C chidbul Member Joined Aug 26, 2015 Posts 6 Reaction score 2 Sep 9, 2015 #5 Duuuuh! huyo kihande kwel!
Kiluuj JF-Expert Member Joined Aug 8, 2015 Posts 692 Reaction score 278 Sep 11, 2015 #7 Huku Kenya ni 96 ksh!