Mtuflani Official
JF-Expert Member
- Dec 31, 2019
- 1,949
- 4,426
Hata ningekuwa mimi nisingejenga Kagera ipo Matakoni mwa nchi sana.
Unategemea nini kwa Muhaya? Full kujisikia, nyodo na makidai
Watu wanaishi
haifikii ya Mwijaku
Wabongo wengi hawajui hili... Hata ukiangalia nyumba za watu wakubwa duniani wanajenga eneo kubwa huko poriniAmeangalia ukubwa wa eneo; nyumba ata ikiwa ndogo, ila ikiwa kwenye eneo kubwa kuna raha yake.
Ni tofauti kuwa na jumba zuri kwa kiwanja cha 20 x 20.
Jenga makazi ndani ya eneo la ekari 10 n.k
Ameishi kaskazini miaka na babati anakiwanda cha pombe kali,zimeshikana ukuta na hiyo nyumba yakeAtakuwa ni Mhaya mwenye asili ya Marangu, Rombo, Machame, Old Moshi, Vunjo na kama huko si hivi hivi.
Ningekukosa kwa huu uzi ningelia sana 😃Ameishi kaskazini miaka na babati anakiwanda cha pombe kali,zimeshikana ukuta na hiyo nyumba yake
Ni kigogo gani wa madawa kakamatwa huko Boko?Mwache ajenge
Kwani kuna ubaya
Ova
Aisee. Kumbe binti kiziwi ni mtoto wa mjini na ''codes'' unazijui kama ulisomea Phd yake? Mimi nilidhani unaishi Namapwia, hukooo Lindi vijijini, na hata kuvuka barabara unashikwa mkono!Makao makuu ya biashara zake za pombe, analima kateshi. Ni sawa tu yeye kujenga hekalu huko.
Hope kesi yake na akina "Zakayo" walimalizana, ni kama walimkamia wamfilisi juu ya mambo ya stickers. Kipindi kile ilibidi apotee. Bi mdogo (jembe lake) alisimamia show yote mambo yakatulia.