Ilikuwa ni lazima Masogange afe?

Hivi ni typhoid ama asthma!!?
 
Uliyosema ni kweli 100% Angefungua mdomo wangapi wangeokoka? Sema hivi bado nchi yetu ina watu Untouchable ambao wanaweza fanya lolote lakini polisi, takukuru au mtu yeyote akafumba macho. Huyu binti kweli alikaa kimya miaka hii yote tangu atoke SA?
Kumbuka akina Al Capone kule US walivyokuwa wakinyamazisha gang member wa upande wa pili. Madawa ni sensitive issue siyo tu TZ bali dunia nzima. Ukishaingia ujue roho yako umeikabidhi kwenye gang.
 
Mm naona Agness amekufa kama watu wengine wa kawaida ....tukizungumzia kuhusu kuuza madawa ..mm naona wengi wanauza tena sana.

Kwaiyo kuuza madawa nimoja ya harakat za kimaisha Japo sio Rasmi.

Tuache watu waishi maisha wanayoyataka ...kwani kama kifo kipo tu uwez kukikwepa . As If utumii madawa na kuuza.


Mshana Jr umeeleweka lkn sio sawa kumdis Late Agnes
 
Mshana katoa fact and fiction zake na hakuconclude. Wewe msomaji utajaza. Jiulize huyu binti alikosa pesa za kwenda Kairuki, Agha Khan, Muhimbili kuongezewa damu hata angepigia simu watu kumi si wangekwenda kumpeleka na angekosa damu fasta? Pneumonia inatibika especially kwa kijana kama yule siyo mtoto wa miaka mitatu au mzee wa miaka 90.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…